• reykjavik-nordur

Reykjavíkurkjördæmi norður

Mörk Reykjavíkurkjördæmanna eru óbreytt frá alþingiskosningunum árið 2016:

Mörk Reykjavíkurkjördæmanna  eru dregin um miðlínu eftirfarandi gatna frá vestri til austurs: Eftir Hringbraut (frá Ánanaustum), gömlu Hringbraut, Miklubraut, Ártúnsbrekku og Vesturlandsvegi, en frá Vesturlandsvegi á móts við Sóltorg í Grafarholti er dregin bein lína í miðpunkt Sóltorgs og þaðan eru mörkin dregin eftir miðlínu Kristnibrautar, Gvendargeisla og Biskupsgötu að Reynisvatnsvegi. Frá gatnamótum Biskupsgötu og Reynisvatnsvegar eru mörkin dregin eftir miðlínu Hólmsheiðarvegar allt til móts við Haukdælabraut 66 og þaðan skal dregin bein lína að borgarmörkum.

Við alþingiskosningarnar 2017 skulu vera 11 þingsæti í Reykjavíkurkjördæmi norður, 9 kjördæmissæti og 2 jöfnunarsæti.

Á kjörskrárstofni í Reykjavíkurkjördæmi norður eru 46.109 kjósendur. Athugið að um kjörskrárstofn er að ræða en ekki endanlega kjörskrá. 


Auglýsing landskjörstjórnar um framboð í Reykjavíkurkjördæmi norður við alþingiskosningar 28. október 2017

A – listi Bjartrar framtíðar:

1. Óttarr Proppé,
kt. 071168-5659, ráðherra, Garðastræti 17, Reykjavík.
2. Auður Kolbrá Birgisdóttir,
kt. 180589-2449, lögfræðingur, Vesturvallagötu 1, Reykjavík.
3. Sunna Jóhannsdóttir,
kt. 150274-5089, viðskiptafræðingur, Þrastanesi 20, Garðabæ.
4. Ágúst Már Garðarsson,
kt. 290875-5879, matreiðslumaður, Goðheimum 8, Reykjavík.
5. Sigrún Gunnarsdóttir,
kt. 160560-3479, dósent, Aflagranda 34, Reykjavík.
6. Steinþór Helgi Arnsteinsson,
kt. 310384-2759, viðburðastjóri, Grandavegi 42g, Reykjavík.
7. Eva Einarsdóttir,
kt. 070476-5339, varaborgarfulltrúi, Ránargötu 42, Reykjavík.
8. Ýr Þrastardóttir,
kt. 090484-2069, fatahönnuður, Vatnsstíg 20-22, Reykjavík.
9. Ólöf Hugrún Valdimarsdóttir,
kt. 271282-5599, verkefnastjóri, Selvogsgrunni 7, Reykjavík.
10. Gestur Guðjónsson,
kt. 300672-5669, verkfræðingur, Grettisgötu 67, Reykjavík.
11. Heiðar Ingi Svansson,
kt. 180168-5089, viðskiptafræðingur, Laugalæk 32, Reykjavík.
12. Hulda Proppé,
kt. 230171-5219, mannfræðingur, Sólvallagötu 29, Reykjavík.
13. Elvar Örn Arason,
kt. 150972-3619, stjórnsýslufræðingur, Drápuhlíð 9, Reykjavík.
14. Heimir Bjarnason,
kt. 301095-2449, kvikmyndagerðarmaður, Laugarásvegi 48, Reykjavík.
15. Sigurjón Jónasson,
kt. 280379-3019, flugumferðarstjóri og formaður Félags íslenskra flugumferðarstjóra, Kirkjuteigi 19, Reykjavík.
16. Sindri Þór Sigríðarson,
kt. 171285-2919, viðskiptafræðingur, Strýtuseli 10, Reykjavík.
17. Gunnhildur Gunnarsdóttir,
kt. 250367-8219, rekstrarstjóri, leiðsögumaður og framhaldsskólakennari, Ránargötu 45, Reykjavík.
18. Bjarni Benediktsson,
kt. 130470-3009, framkvæmdastjóri, Álftamýri 34, Reykjavík.
19. Reynir Reynisson,
kt. 230767-4329, verslunarmaður, Bólstaðarhlíð 44, Reykjavík.
20. Gígja Hilmarsdóttir,
kt. 250291-2729, viðskiptafræðingur, Kvisthaga 29, Reykjavík.
21. Páll Hjaltason,
kt. 070859-2119, arkitekt, Gnitanesi 10, Reykjavík.
22. Sigurður Björn Blöndal,
kt. 081269-5729, borgarfulltrúi, Kirkjuteigi 17, Reykjavík.

B – listi Framsóknarflokks:

1. Lárus Sigurður Lárusson,
kt. 220876-4979, héraðsdómslögmaður, Langholtsvegi 97, Reykjavík.
2. Kjartan Þór Ragnarsson,
kt. 220580-4669, framhaldsskólakennari, Laugalæk 25, Reykjavík.
3. Tanja Rún Kristmannsdóttir,
kt. 020992-2719, hjúkrunarfræðinemi, Eggertsgötu 28, Reykjavík.
4. Ágúst Jóhannsson,
kt. 190277-5699, markaðsstjóri, Nesvegi 62, Reykjavík.
5. Ingveldur Sæmundsdóttir,
kt. 080470-5769, viðskiptafræðingur, Brekkubæ 40, Reykjavík.
6. Jón Finnbogason,
kt. 261080-5169, vörustjóri, Mávahlíð 7, Reykjavík.
7. Snædís Karlsdóttir,
kt. 080188-3159, laganemi, Skaftahlíð 15, Reykjavík.
8. Ásrún Kristjánsdóttir,
kt. 070449-2269, hönnuður, Ingólfsstræti 16, Reykjavík.
9. Ásgeir Harðarson,
kt. 190458-6019, ráðgjafi, Hamravík 46, Reykjavík.
10. Kristín Hermannsdóttir,
kt. 170298-2419, framhaldsskólanemi, Víðigrund 39, Kópavogi.
11. Guðrún Sigríður Briem,
kt. 040364-3079, húsmóðir, Kistuholti 15, Selfossi.
12. Kristinn Snævar Jónsson,
kt. 240452-3599, rekstrarhagfræðingur, Kögurseli 23, Reykjavík.
13. Stefán Þór Björnsson,
kt. 140773-4259, viðskiptafræðingur, Bakkagerði 2, Reykjavík.
14. Linda Rós Alfreðsdóttir,
kt. 310576-3879, sérfræðingur, Reynimel 72, Reykjavík.
15. Snjólfur F. Kristbergsson,
kt. 040540-4829, vélstjóri, Starengi 26, Reykjavík.
16. Agnes Guðnadóttir,
kt. 201176-5579, starfsmaður, Lindargötu 35, Reykjavík.
17. Frímann Haukdal Jónsson,
kt. 040288-2609, rafvirkjanemi, Gullengi 35, Reykjavík.
18. Þórdís Jóna Jakobsdóttir,
kt. 180372-4829, hárskeri, Tangabryggju 10, Reykjavík.
19. Baldur Óskarsson,
kt. 261240-2629, viðskiptafræðingur, Laugavegi 105, Reykjavík.
20. Griselia Gíslason,
kt. 281275-3219, skólaliði, Þórsgötu 25, Reykjavík.
21. Andri Kristjánsson,
kt. 160388-2429, bakari, Neshaga 9, Reykjavík.
22. Frosti Sigurjónsson,
kt. 191262-2479, fyrrv. alþingismaður, Haðalandi 21, Reykjavík.

C – listi Viðreisnar:

1. Þorsteinn Víglundsson,
kt. 221169-5739, ráðherra, Eskiholti 15, Garðabæ.
2. Þorbjörg Sigríður Gunnlaugsdóttir,
kt. 230578-5089, lögfræðingur, Ásgarði 19, Reykjavík.
3. Páll Rafnar Þorsteinsson,
kt. 280577-3409, heimspekingur, Garðastræti 16, Reykjavík.
4. Jarþrúður Ásmundsdóttir,
kt. 160676-4509, framkvæmdastjóri, Skagaseli 8, Reykjavík.
5. Jón Júlíus Karlsson,
kt. 310887-3159, framkvæmdastjóri, Hallveigarstíg 10a, Reykjavík.
6. Ragnheiður Kr. Finnbogadóttir,
kt. 190291-2869, lögfræðingur, Efstasundi 27, Reykjavík.
7. Ingólfur Hjörleifsson,
kt. 050460-4289, aðjúnkt og framhaldsskólakennari, Skaftahlíð 18, Reykjavík.
8. Birna Hafstein,
kt. 250172-5839, leikari, Sigluvogi 17, Reykjavík.
9. Aron Eydal Sigurðarson,
kt. 121094-3479, sálfræðinemi, Sæmundargötu 18, Reykjavík.
10. Margrét Kaldalóns Jónsdóttir,
kt. 251055-5219, félagsráðgjafi og stjórnsýslufræðingur, Básbryggju 25, Reykjavík.
11. Ari Jónsson,
kt. 250256-3969, rafvirkjameistari og rafhönnuður, Ljósuvík 1, Reykjavík.
12. Margrét Cela,
kt. 300973-5319, verkefnastjóri, Klukkurima 10, Reykjavík.
13. Andri Guðmundsson,
kt. 140890-2439, vörustjóri, Efstasundi 7, Reykjavík.
14. Helga Valfells,
kt. 040464-3019, fjárfestir, Blönduhlíð 15, Reykjavík.
15. Sigurður Rúnar Birgisson,
kt. 290588-3329, lögfræðingur, Garðastræti 11, Reykjavík.
16. Signý Hlín Halldórsdóttir,
kt. 150191-2469, BA í uppeldis- og menntunarfræðum, Efstasundi 16, Reykjavík.
17. Sigurður Kristjánsson,
kt. 230255-4239, barnalæknir, Logafold 30, Reykjavík.
18. Lilja Hilmarsdóttir,
kt. 270452-2999, fararstjóri, Hörgshlíð 2, Reykjavík.
19. Kjartan Þór Ingason,
kt. 021191-3029, félagsfræðingur og meistaranemi, Fífuseli 31, Reykjavík.
20. Guðrún Ragnarsdóttir Briem,
kt. 120950-3989, félagsfræðingur, Selvogsgrunni 15, Reykjavík.
21. Héðinn Svarfdal Björnsson,
kt. 151274-4989, félagssálfræðingur, Mosgerði 10, Reykjavík.
22. Guðrún Pétursdóttir,
kt. 141250-3969, framkvæmdastjóri Stofnunar Sæmundar fróða, Þykkvabæ 16, Reykjavík.

D – listi Sjálfstæðisflokks:

1. Guðlaugur Þór Þórðarson,
kt. 191267-5759, ráðherra, Logafold 48, Reykjavík.
2. Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir,
kt. 301190-2209, alþingismaður, Stakkholti 4b, Reykjavík.
3. Birgir Ármannsson,
kt. 120668-2939, alþingismaður, Laufásvegi 26, Reykjavík.
4. Albert Guðmundsson,
kt. 210291-2299, laganemi, Ásvallagötu 55, Reykjavík.
5. Herdís Anna Þorvaldsdóttir,
kt. 021074-3309, varaborgarfulltrúi, Hverafold 40, Reykjavík.
6. Jón Ragnar Ríkarðsson,
kt. 280865-4359, sjómaður, Dalhúsum 19, Reykjavík.
7. Lilja Birgisdóttir,
kt. 240177-3749, viðskiptafræðingur, Hverafold 25, Reykjavík.
8. Inga María Hlíðar Thorsteinson,
kt. 020891-3279, hjúkrunarfræðingur, Asparfelli 6, Reykjavík.
9. Ingibjörg Guðmundsdóttir,
kt. 201168-5549, kennsluráðgjafi, Heiðargerði 120, Reykjavík.
10. Gunnar Björn Gunnarsson,
kt. 311069-3499, framkvæmdastjóri, Hléskógum 19, Reykjavík.
11. Elsa Björk Valsdóttir,
kt. 131069-5889, læknir, Sunnuvegi 21, Reykjavík.
12. Ásta V. Roth,
kt. 270371-3299, klæðskeri, Hverafold 128, Reykjavík.
13. Jónas Jón Hallsson,
kt. 011046-3129, dagforeldri, Funafold 11, Reykjavík.
14. Þórdís Pálsdóttir,
kt. 040368-3459, grunnskólakennari, Frostafold 61, Reykjavík.
15. Marta María Ástbjörnsdóttir,
kt. 030469-4379, sálfræðingur, Sólvallagötu 32a, Reykjavík.
16. Margrét Kristín Sigurðardóttir,
kt. 270331-3869, viðskiptafræðingur og húsmóðir, Laugarásvegi 12, Reykjavík.
17. Laufey Rún Ketilsdóttir,
kt. 180687-3009, lögfræðingur og aðstoðarmaður ráðherra, Kleppsvegi 30, Reykjavík.
18. Sigurður Helgi Birgisson,
kt. 041091-2589, háskólanemi, Fáfnisnesi 5, Reykjavík.
19. Hulda Pjetursdóttir,
kt. 271068-3799, rekstrarhagfræðingur, Öldugötu 11, Reykjavík.
20. Steingrímur Sigurgeirsson,
kt. 270266-5849, stjórnsýslufræðingur, Maríubaugi 35, Reykjavík.
21. Elín Engilbertsdóttir,
kt. 190675-4249, fjármálaráðgjafi, Njörvasundi 22, Reykjavík.
22. Sigríður Ragna Sigurðardóttir,
kt. 250943-4239, kennari, Skildinganesi 48, Reykjavík.

F – listi Flokks fólksins:

1. Ólafur Ísleifsson,
kt. 100255-2519, hagfræðingur, Melabraut 7, Seltjarnarnesi.
2. Kolbrún Baldursdóttir,
kt. 230359-5479, sálfræðingur, Jakaseli 4, Reykjavík.
3. Svanberg Hreinsson,
kt. 230565-3179, laganemi og fyrrv. hótelstjóri, Bjarkarhrauni 8, Borgarbyggð.
4. Ingibjörg Sigurðardóttir,
kt. 190378-3149, viðskiptalögfræðingur og leiðsögumaður, Bugðulæk 3, Reykjavík.
5. Sveinn Kristján Guðjónsson,
kt. 040747-3469, blaðamaður, Rauðalæk 65, Reykjavík.
6. Þollý Rósmundsdóttir,
kt. 231065-4239, tónlistarkona, Bláskógum 6, Reykjavík.
7. Karl Berndsen,
kt. 010864-4379, hárgreiðslumeistari, Hamrahlíð 17, Reykjavík.
8. Gefn Baldursdóttir,
kt. 130862-4119, læknaritari, Sóleyjarima 11, Reykjavík.
9. Þráinn Óskarsson,
kt. 220876-4119, framhaldsskólakennari og múrari, Gnoðarvogi 84, Reykjavík.
10. Rúnar Sigurjónsson,
kt. 300672-4939, framkvæmdastjóri, Miðtúni 11, Reykjavík.
11. Freyja Dís Númadóttir,
kt. 080770-4809, tölvufræðingur, Safamýri 42, Reykjavík.
12. Baldvin Örn Ólason,
kt. 040987-2159, næturvörður, Básbryggju 7, Reykjavík.
13. Ingi Björgvin Karlsson,
kt. 141068-6449, heildsali, Asparfelli 4, Reykjavík.
14. Ása Soffía Björnsdóttir,
kt. 010798-2999, nemi, Tangabryggju 14, Reykjavík.
15. Friðrik Ólafsson,
kt. 240753-2439, ráðgjafi, Reykjafold 14, Reykjavík.
16. Ólafur Kristófersson,
kt. 180443-2079, bókari, Barðastöðum 9, Reykjavík.
17. Eygló Gunnþórsdóttir,
kt. 030652-3129, myndlistarkona, Skólavörðustíg 20, Reykjavík.
18. Trausti Rúnar Egilsson,
kt. 280888-2579, bifreiðarstjóri, Birkilundi 43, Helgafellssveit.
19. Ingvar Gíslason,
kt. 170887-2719, aðstoðarmaður fatlaðra, Stórholti 18, Reykjavík.
20. Tryggvi Bjarnason,
kt. 070548-4379, stýrimaður, Sólheimum 20, Reykjavík.
21. Haraldur Örn Arnarson,
kt. 080894-2959, prentsmiður, Nökkvavogi 30, Reykjavík.
22. Ármann Brynjar Ármannsson,
kt. 141254-4569, vélfræðingur, Gullengi 13, Reykjavík.

M – listi Miðflokksins:

1. Guðfinna Jóhanna Guðmundsdóttir,
kt. 140469-3279, borgarfulltrúi og héraðsdómslögmaður, Hraunteigi 19, Reykjavík.
2. Guðlaugur G. Sverrisson,
kt. 020261-4989, rekstrarstjóri, Hryggjarseli 11, Reykjavík.
3. Sólveig Bjarney Daníelsdóttir,
kt. 100974-5259, deildarstjóri, Bólstaðarhlíð 52, Reykjavík.
4. Linda Jónsdóttir,
kt. 250762-7719, einkaþjálfari, Sifjarbrunni 3, Reykjavík.
5. Vilborg G. Hansen,
kt. 010169-4299, löggiltur fasteignasali og landfræðingur, Andrésbrunni 4, Reykjavík.
6. Jón Sigurðsson,
kt. 030877-3739, markaðsstjóri og tónlistarmaður, Ljósuvík 56, Reykjavík.
7. Jón Hjaltalín Magnússon,
kt. 020448-4239, verkfræðingur, Skógarseli 41, Reykjavík.
8. Erna Valsdóttir,
kt. 210554-2119, löggiltur fasteignasali og leigumiðlari, Flókagötu 67, Reykjavík.
9. Gréta Björg Egilsdóttir,
kt. 060175-6089, varaborgarfulltrúi og íþróttafræðingur, Bauganesi 28, Reykjavík.
10. Birgir Stefánsson,
kt. 110748-4349, hvalveiðimaður, Háaleitisbraut 111, Reykjavík.
11. Stefán Jóhann Ólafsson,
kt. 060181-4709, fasteignasali, Álftamýri 34, Reykjavík.
12. Bjarni Jóhannsson,
kt. 030682-4839, grunnskólakennari, Veghúsum 21, Reykjavík.
13. Hólmfríður Þórisdóttir,
kt. 201066-5819, íslenskufræðingur, Einibergi 23, Hafnarfirði.
14. Hjálmar Einarsson,
kt. 050875-3189, kvikmyndagerðarmaður, Lækjartúni 23, Hólmavík.
15. Erlingur Þór Cooper,
kt. 230785-2369, sölustjóri, Fannafold 29, Reykjavík.
16. Ílóna Sif Ásgeirsdóttir,
kt. 100191-2539, húsmóðir, Gerplustræti 1-5, Mosfellsbæ.
17. Sigurður Ólafur Kjartansson,
kt. 250590-2379, laganemi, Álftamýri 56, Reykjavík.
18. Sigrún Linda Guðmundsdóttir,
kt. 231167-3669, móttökuritari, Rauðhömrum 10, Reykjavík.
19. Alexander Jón Baldursson,
kt. 010690-2189, rafvirkjanemi, Sifjarbrunni 3, Reykjavík.
20. Kristján Hall,
kt. 200846-3039, lífeyrisþegi, Langholtsvegi 160, Reykjavík.
21. Snorri Þorvaldsson,
kt. 100849-2919, verslunarmaður, Háaleitisbraut 153, Reykjavík.
22. Atli Ásmundsson,
kt. 220543-4049, lífeyrisþegi og fyrrv.  ræðismaður, Háteigsvegi 4, Reykjavík.

P – listi Pírata:

1. Helgi Hrafn Gunnarsson,
kt. 221080-4089, forritari, Miðtúni 80, Reykjavík.
2. Halldóra Mogensen,
kt. 110779-4619, þingmaður, Grettisgötu 70, Reykjavík.
3. Gunnar Hrafn Jónsson,
kt. 130681-3799, þingmaður, Njálsgötu 38, Reykjavík.
4. Sara Elísa Þórðardóttir,
kt. 200181-3959, listamaður, Skólabraut 8, Seltjarnarnesi.
5. Sunna Rós Víðisdóttir,
kt. 110683-3839, lögfræðinemi, Bogahlíð 15, Reykjavík.
6. Salvör Kristjana Gissurardóttir,
kt. 260254-5619, háskólakennari, Garðsstöðum 52, Reykjavík.
7. Kjartan Jónsson,
kt. 020560-3639, framkvæmdastjóri Múltíkúltí, Barmahlíð 32, Reykjavík.
8. Halla Kolbeinsdóttir,
kt. 061179-2919, vefstjóri, Stakkholti 2b, Reykjavík.
9. Mínerva M. Haraldsdóttir,
kt. 020655-5779, músíkmeðferðarfræðingur, Bólstaðarhlíð 62, Reykjavík.
10. Árni Steingrímur Sigurðsson,
kt. 020871-4909, forritari, Skeiðarvogi 73, Reykjavík.
11. Lind Völundardóttir,
kt. 091055-5119, framkvæmdastjóri, Laufásvegi 45b, Reykjavík.
12. Daði Freyr Ingólfsson,
kt. 131191-2009, lyfjafræðingur, Hávallagötu 36, Reykjavík.
13. Þorsteinn K. Jóhannsson,
kt. 200770-3319, framhaldsskólakennari, Kleppsvegi 118, Reykjavík.
14. Birgir Þröstur Jóhannsson,
kt. 171266-5059, arkitekt, Vesturgötu 51a, Reykjavík.
15. Baldur Vignir Karlsson,
kt. 150479-3209, verkefnastjóri á réttargeðdeild, Vesturgötu 75, Reykjavík.
16. Kristján Örn Elíasson,
kt. 131258-2839, framkvæmdastjóri, Seljabraut 22, Reykjavík.
17. Jón Arnar Magnússon,
kt. 200281-4979, bréfberi, Vesturbergi 70, Reykjavík.
18. Hrafnhildur Ólöf Ólafsdóttir,
kt. 291283-3149, geðhjúkrunarfræðingur, Kleppsskafti 1, Reykjavík.
19. Rúnar Björn Herrera Þorkelsson,
kt. 080582-4209, formaður NPA-miðstöðvarinnar, Sléttuvegi 3, Reykjavík.
20. Svafar Helgason,
kt. 270483-5779, nemi, Holtsgötu 22, Reykjavík.
21. Nói Kristinsson,
kt. 140982-3349, verkefnastjóri á leikskóla, Bogahlíð 24, Reykjavík.
22. Elísabet Kristín Jökulsdóttir,
kt. 160458-5269, skáld, Framnesvegi 56a, Reykjavík.

R – listi Alþýðufylkingarinnar:

1. Vésteinn Valgarðsson,
kt. 121180-3169, stuðningsfulltrúi, Grundarstíg 5b, Reykjavík.
2. Drífa Nadia Thoroddsen Mechiat,
kt. 211275-4999, þjónustustjóri, Stangarholti 2, Reykjavík.
3. Héðinn Björnsson,
kt. 200681-4369, jarðeðlisfræðingur, Kaupmannahöfn, Danmörku.
4. Margrét Haraldsdóttir,
kt. 190656-7649, framhaldsskólakennari, Skeljatanga 6, Mosfellsbæ.
5. Sindri Freyr Steinsson,
kt. 260287-2739, ráðgjafi, stuðningsfulltrúi, Hringbraut 105, Reykjavík.
6. Þóra Halldóra Sverrisdóttir,
kt. 040767-5689, leikskólakennari, Grundarstíg 12, Reykjavík.
7. Guðbrandur Loki Rúnarsson,
kt. 051193-2299, kvikmyndagerðarmaður, Grettisgötu 90, Reykjavík.
8. Gunnar Freyr Rúnarsson,
kt. 080965-5599, sjúkraliði, Álftamýri 56, Reykjavík.
9. Axel Björnsson,
kt. 030191-2429, sölumaður, Engihjalla 9, Kópavogi.
10. Tinna Þorvaldsdóttir Önnudóttir,
kt. 270185-2829, leikkona, Stangarholti 26, Reykjavík.
11. Almar Steinn Atlason,
kt. 141192-2139, listamaður, Ystaseli 31, Reykjavík.
12. Elín Helgadóttir,
kt. 060661-2869, sjúkraliði, Kleppsskafti 7, Reykjavík.
13. Jón Karl Stefánsson,
kt. 311277-5379, forstöðumaður, Bólstaðarhlíð 42, Reykjavík.
14. Gyða Jónsdóttir,
kt. 040160-4939, hjúkrunarfræðingur, Viðarási 85, Reykjavík.
15. Einar Viðar Guðmundsson,
kt. 240595-3709, nemi, Sætúni 7, Ísafjarðarbæ.
16. Þorsteinn Kristiansen,
kt. 080554-3119, flakkari, Danmörku.
17. Ólafur Tumi Sigurðarson,
kt. 280591-2549, nemi, Hjálmholti 12, Reykjavík.
18. Þórður Bogason,
kt. 011259-5619, ökukennari, Esjugrund 27, Reykjavík.
19. Unnar Geirdal Arason,
kt. 210988-2039, nemi, Fjallalind 113, Kópavogi.
20. Friðgeir Torfi Ásgeirsson,
kt. 160679-4259, hönnuður, Holtsgötu 18, Reykjavík.
21. Sigurjón Tryggvi Bjarnason,
kt. 060195-3319, smiður, Básbryggju 5, Reykjavík.
22. Örn Ólafsson,
kt. 040441-2719, bókmenntafræðingur, Danmörku.

S – listi Samfylkingarinnar – jafnaðarmannaflokks Íslands:

1. Helga Vala Helgadóttir,
kt. 140372-2939, lögmaður og leikkona, Vesturvallagötu 3, Reykjavík.
2. Páll Valur Björnsson,
kt. 090762-4949, grunnskólakennari, Suðurvör 13, Grindavík.
3. Eva H. Baldursdóttir,
kt. 160682-5829, lögfræðingur, Mávahlíð 7, Reykjavík.
4. Þórarinn Snorri Sigurgeirsson,
kt. 221187-2969, formaður Ungra jafnaðarmanna og stjórnmálafræðingur, Kríuhólum 2, Reykjavík.
5. Nikólína Hildur Sveinsdóttir,
kt. 250791-2329, mannfræðinemi, Fálkagötu 32, Reykjavík.
6. Þröstur Ólafsson,
kt. 041039-3109, hagfræðingur, Bræðraborgarstíg 21b, Reykjavík.
7. Sigríður Ásta Eyþórsdóttir,
kt. 280268-4379, iðjuþjálfi, Hörpugötu 1, Reykjavík.
8. Hallgrímur Helgason,
kt. 180259-2019, rithöfundur og myndlistarmaður, Vesturbrún 38, Reykjavík.
9. Anna Margrét Ólafsdóttir,
kt. 270760-6869, leikskólastjóri, Bólstaðarhlíð 64, Reykjavík.
10. Óli Jón Jónsson,
kt. 281269-3569, kynningar- og fræðslufulltrúi BHM, Birtingakvísl 62, Reykjavík.
11. Edda Björgvinsdóttir,
kt. 130952-2169, leikkona, Skólavörðustíg 6b, Reykjavík.
12. Birgir Þórarinsson,
kt. 290968-3489, tónlistarmaður, Rauðagerði 52, Reykjavík.
13. Jana Thuy Helgadóttir,
kt. 210989-4129, túlkur, Veghúsum 1, Reykjavík.
14. Leifur Björnsson,
kt. 201161-2829, rútubílstjóri og leiðsögumaður, Laugarásvegi 7, Reykjavík.
15. Vanda Sigurgeirsdóttir,
kt. 280665-5419, uppeldis- og menntunarfræðingur, Silfurteigi 5, Reykjavík.
16. Hervar Gunnarsson,
kt. 291250-3279, vélstjóri, Rjúpufelli 33, Reykjavík.
17. Áshildur Haraldsdóttir,
kt. 210965-4919, flautuleikari, Túngötu 44, Reykjavík.
18. Þorkell Heiðarsson,
kt. 030870-4769, náttúrufræðingur og tónlistarmaður, Dísarási 16, Reykjavík.
19. Ingibjörg Guðmundsdóttir,
kt. 080242-4179, hjúkrunarfræðingur, Skúlagötu 10, Reykjavík.
20. Gunnar Lárus Hjálmarsson,
kt. 071065-3409, tónlistarmaður, Dunhaga 23, Reykjavík.
21. Sigríður Ingibjörg Ingadóttir,
kt. 290568-4989, hagfræðingur og fyrrv. þingkona, Vesturgötu 75, Reykjavík.
22. Dagur B. Eggertsson,
kt. 190672-5739, borgarstjóri, Óðinsgötu 8b, Reykjavík.

V – listi Vinstrihreyfingarinnar – græns framboðs:

1. Katrín Jakobsdóttir,
kt. 010276-3149, alþingismaður, Dunhaga 17, Reykjavík.
2. Steinunn Þóra Árnadóttir,
kt. 180977-3849, alþingismaður, Eskihlíð 10a, Reykjavík.
3. Andrés Ingi Jónsson,
kt. 160879-3519, alþingismaður, Rauðalæk 14, Reykjavík.
4. Halla Gunnarsdóttir,
kt. 080181-2999, blaðamaður og alþjóðastjórnmálafræðingur, Laugavegi 135, Reykjavík.
5. Álfheiður Ingadóttir,
kt. 010551-4719, ritstjóri, Fjólugötu 7, Reykjavík.
6. Gísli Garðarsson,
kt. 171191-2709, fornfræðingur, Ásvallagötu 53, Reykjavík.
7. Þorsteinn V.  Einarsson,
kt. 020485-3379, deildarstjóri í frístundamiðstöð, Háagerði 23, Reykjavík.
8. Hildur Knútsdóttir,
kt. 160684-3139, rithöfundur, Holtsgötu 25, Reykjavík.
9. Ragnar Kjartansson,
kt. 030276-3539, listamaður, Tjarnargötu 16, Reykjavík.
10. Jovana Pavlovic,
kt. 140493-3769, stjórnmála- og mannfræðingur, Hrauntungu 10, Hafnarfirði.
11. Hreindís Ylva Garðarsdóttir Holm,
kt. 010389-2249, flugfreyja og leikkona, Álfalandi 8, Reykjavík.
12. Ragnar Karl Jóhannsson,
kt. 140682-5009, uppeldis- og menntunarfræðingur, Jöklafold 1, Reykjavík.
13. Guðrún Ágústsdóttir,
kt. 010147-3959, formaður öldungaráðs Reykjavíkur, Mávahlíð 30, Reykjavík.
14. Níels Alvin Níelsson,
kt. 050968-4809, sjómaður, Öldugranda 3, Reykjavík.
15. Lára Björg Björnsdóttir,
kt. 010277-3029, ráðgjafi, Lambastaðabraut 4, Seltjarnarnesi.
16. Torfi Tulinius,
kt. 110458-4529, prófessor, Þingholtsstræti 31, Reykjavík.
17. Brynhildur Björnsdóttir,
kt. 270470-5139, leikstjóri, Drápuhlíð 28, Reykjavík.
18. Valgeir Jónasson,
kt. 270250-2709, rafeindavirki, Borgargerði 4, Reykjavík.
19. Sigríður Thorlacius,
kt. 211182-3429, söngkona, Þórsgötu 8b, Reykjavík.
20. Erling Ólafsson,
kt. 030347-2939, kennari, Álfheimum 32, Reykjavík.
21. Birna Þórðardóttir,
kt. 260249-4529, ferðaskipuleggjandi, Óðinsgötu 11, Reykjavík.
22. Sjöfn Ingólfsdóttir,
kt. 170739-2139, fyrrv. formaður Starfsmannafélags Reykjavíkurborgar, Langholtsvegi 202, Reykjavík.