• reykjavik-sudur

Reykjavíkurkjördæmi suður

Mörk Reykjavíkurkjördæmanna eru óbreytt frá alþingiskosningunum árið 2016:

Mörk Reykjavíkurkjördæmanna  eru dregin um miðlínu eftirfarandi gatna frá vestri til austurs: Eftir Hringbraut (frá Ánanaustum), gömlu Hringbraut, Miklubraut, Ártúnsbrekku og Vesturlandsvegi, en frá Vesturlandsvegi á móts við Sóltorg í Grafarholti er dregin bein lína í miðpunkt Sóltorgs og þaðan eru mörkin dregin eftir miðlínu Kristnibrautar, Gvendargeisla og Biskupsgötu að Reynisvatnsvegi. Frá gatnamótum Biskupsgötu og Reynisvatnsvegar eru mörkin dregin eftir miðlínu Hólmsheiðarvegar allt til móts við Haukdælabraut 66 og þaðan skal dregin bein lína að borgarmörkum.

Við alþingiskosningarnar 2017 skulu vera 11 þingsæti í Reykjavíkurkjördæmi suður, 9 kjördæmissæti og 2 jöfnunarsæti.

Á kjörskrárstofni í Reykjavíkurkjördæmi suður eru 45.607 kjósendur. Athugið að um kjörskrárstofn er að ræða en ekki endanlega kjörskrá. 


Auglýsing landskjörstjórnar um framboð í Reykjavíkurkjördæmi suður við alþingiskosningar 28. október 2017


A – listi Bjartrar framtíðar:

1. Nichole Leigh Mosty,
kt. 191072-2439, þingmaður, Heiðnabergi 14, Reykjavík.
2. Hörður Ágústsson,
kt. 241079-3849, framkvæmdastjóri, Heiðargerði 22, Reykjavík.
3. Starri Reynisson,
kt. 060795-2669, stjórnmálafræðinemi, Njálsgötu 8c, Reykjavík.
4. Þórunn Pétursdóttir,
kt. 291067-5069, landgræðsluvistfræðingur, Háagerði 25, Reykjavík.
5. Diljá Ámundadóttir,
kt. 060479-5429, verkefnastjóri, Baldursgötu 26, Reykjavík.
6. Steinunn Ása Þorvaldsdóttir,
kt. 241083-5279, starfsmaður Reykjavíkurborgar, Hringbraut 119, Reykjavík.
7. Magnús Þór Jónsson,
kt. 140471-3999, skólastjóri, Dalseli 23, Reykjavík.
8. Ilmur Kristjánsdóttir,
kt. 190378-2929, varaborgarfulltrúi og leikkona, Rauðalæk 16, Reykjavík.
9. Guðrún Eiríksdóttir,
kt. 161277-4019, ferðaráðgjafi, Brekkuseli 6, Reykjavík.
10. Magnea Þóra Guðmundsdóttir,
kt. 170378-3779, arkitekt, Skeljanesi 4, Reykjavík.
11. Hrefna Guðmundsdóttir,
kt. 131166-3629, félagssálfræðingur, Bólstaðarhlíð 32, Reykjavík.
12. Kristinn Pétursson,
kt. 121069-4159, kvikmyndagerðarmaður, Einholti 12, Reykjavík.
13. Auður Hermannsdóttir,
kt. 030479-4599, aðjúnkt, Fálkagötu 24, Reykjavík.
14. Hallveig Hörn Þorbjargardóttir,
kt. 151080-3759, stuðningsfulltrúi og nemi, Hvassaleiti 8, Reykjavík.
15. Árni Tryggvason,
kt. 300363-5479, hönnuður, leiðsögumaður og rithöfundur, Grænuhlíð 12, Reykjavík.
16. Axel Viðarsson,
kt. 040789-2439, verkfræðingur, Kvisthaga 29, Reykjavík.
17. Svala Hjörleifsdóttir,
kt. 100384-2649, grafískur hönnuður, Heiðargerði 22, Reykjavík.
18. Baldvin Ósmann,
kt. 291082-4329, tæknimaður, Háteigsvegi 18, Reykjavík.
19. Helgi Gunnarsson,
kt. 310173-5099, framkvæmdastjóri, Hálsaseli 48, Reykjavík.
20. Eva Ingibjörg Ágústsdóttir,
kt. 060592-2259, tölvunarfræðingur, Bakkagerði 10, Reykjavík.
21. Brynhildur S. Björnsdóttir,
kt. 270677-4609, framkvæmdastjóri, Hálsaseli 48, Reykjavík.
22. Svanborg Þ. Sigurðardóttir,
kt. 050267-4829, bóksali, Garðastræti 17, Reykjavík.

B – listi Framsóknarflokks:

1. Lilja Dögg Alfreðsdóttir,
kt. 041073-4629, alþingismaður, Huldulandi 22, Reykjavík.
2. Alex Björn Bulow Stefánsson,
kt. 031086-4779, háskólanemi, Hjaltabakka 26, Reykjavík.
3. Birgir Örn Guðjónsson,
kt. 280776-2979, lögreglumaður, Daggarvöllum 3, Hafnarfirði.
4. Björn Ívar Björnsson,
kt. 290388-2529, háskólanemi, Laugavegi 39, Reykjavík.
5. Jóna Björg Sætran,
kt. 140452-4249, varaborgarfulltrúi, Kögurseli 23, Reykjavík.
6. Bergþór Smári Pálmason Sighvats,
kt. 050789-2339, þakdúkari, Tómasarhaga 14, Reykjavík.
7. Helga Rún Viktorsdóttir,
kt. 020773-5969, heimspekingur, Álfheimum 38, Reykjavík.
8. Guðlaugur Siggi Hannesson,
kt. 080688-3189, laganemi, Bjarkavöllum 5b, Hafnarfirði.
9. Magnús Arnar Sigurðarson,
kt. 250381-4849, ljósamaður, Vesturbergi 148, Reykjavík.
10. Aðalsteinn Haukur Sverrisson,
kt. 200773-5439, framkvæmdastjóri, Hólmgarði 3, Reykjavík.
11. Kristjana L. Friðbjarnardóttir,
kt. 241089-2909, heimspekinemi, Hauksstöðum, Vopnafirði.
12. Trausti Harðarson,
kt. 271176-4659, framkvæmdastjóri, Berjarima 31, Reykjavík.
13. Gerður Hauksdóttir,
kt. 231058-3979, ráðgjafi, Óðinsgötu 6, Reykjavík.
14. Hallgrímur Smári Skarphéðinsson,
kt. 050679-4389, vaktstjóri, Breiðuvík 27, Reykjavík.
15. Bragi Ingólfsson,
kt. 160937-2629, efnaverkfræðingur, Miðleiti 7, Reykjavík.
16. Jóhann Halldór Sigurðsson,
kt. 180790-2179, háskólanemi, Syðra-Langholti 4, Flúðum.
17. Sandra Óskarsdóttir,
kt. 231089-2339, kennaranemi, Flókagötu 39, Reykjavík.
18. Elías Mar Hrefnuson,
kt. 080688-3269, vaktstjóri, Hraunbæ 28, Reykjavík.
19. Lára Hallveig Lárusdóttir,
kt. 210566-2959, útgerðarmaður, Sandholti 8, Ólafsvík.
20. Björgvin Víglundsson,
kt. 040546-2009, verkfræðingur, Álfheimum 48, Reykjavík.
21. Sigrún Sturludóttir,
kt. 180429-4179, skrifstofustjóri, Árskógum 6, Reykjavík.
22. Sigrún Magnúsdóttir,
kt. 150644-2409, fyrrv. ráðherra, Efstaleiti 14, Reykjavík.

C – listi Viðreisnar:

1. Hanna Katrín Friðriksson,
kt. 040864-4159, alþingismaður, Logalandi 8, Reykjavík.
2. Pawel Bartoszek,
kt. 250980-2059, alþingismaður, Einholti 10, Reykjavík.
3. Dóra Sif Tynes,
kt. 160472-4999, lögfræðingur, Skólavörðustíg 22b, Reykjavík.
4. Dagbjartur Gunnar Lúðvíksson,
kt. 121189-2089, lögfræðingur, Keilufelli 33, Reykjavík.
5. Vilborg Einarsdóttir,
kt. 311267-5829, kennari og frumkvöðull, Lynghaga 5, Reykjavík.
6. Jón Bjarni Steinsson,
kt. 200481-5939, framkvæmdastjóri, Öldugranda 9, Reykjavík.
7. Sandra Hlín Guðmundsdóttir,
kt. 070185-2299, náms- og starfsráðgjafi, Kirkjuteigi 13, Reykjavík.
8. Ólafur Ó. Guðmundsson,
kt. 230459-5929, geðlæknir, Furugerði 4, Reykjavík.
9. Katrín S. J. Steingrímsdóttir,
kt. 300798-3499, framhaldsskólanemi, Dunhaga 13, Reykjavík.
10. Lárus Elíasson,
kt. 200559-5849, vélaverkfræðingur, Hvassaleiti 36, Reykjavík.
11. Þórunn Anna Erhardsdóttir,
kt. 280557-3669, skrifstofustjóri, Einimel 12, Reykjavík.
12. Sigurður Freyr Jónatansson,
kt. 070569-5669, stærðfræðingur, Kögurseli 8, Reykjavík.
13. Þuríður Elín Sigurðardóttir,
kt. 231190-2289, leikari og kennari, Þorláksgeisla 10, Reykjavík.
14. Elvar Geir Magnússon,
kt. 230785-2799, ritstjóri, Spóahólum 8, Reykjavík.
15. Berglind K. Þórsteinsdóttir,
kt. 130566-4809, félagsráðgjafi, MA, Grænlandsleið 19, Reykjavík.
16. Arnar Kjartansson,
kt. 141292-2269, viðskiptafræðinemi, Starengi 98, Reykjavík.
17. Jóhanna Elínborg Sveinsdóttir,
kt. 200554-5079, viðskiptafræðingur, Borgartúni 30a, Reykjavík.
18. Sigurbjörn Sveinsson,
kt. 200250-2149, heilsugæslulæknir, Hæðarseli 28, Reykjavík.
19. Lilja Katrín Gunnarsdóttir,
kt. 090982-3629, ástríðubakari, leikkona og ritstjóri, Melgerði 21, Kópavogi.
20. Geir Finnsson,
kt. 230292-2219, enskufræðingur og verkefnastjóri, Þingholtsstræti 6, Reykjavík.
21. Bylgja Tryggvadóttir,
kt. 230339-2609, húsmóðir, Sóltúni 1, Reykjavík.
22. Þorsteinn Pálsson,
kt. 291047-4679, fyrrv. forsætisráðherra, Vatnsstíg 20-22, Reykjavík.

D – listi Sjálfstæðisflokks:

1. Sigríður Á. Andersen,
kt. 211171-3169, ráðherra, Hávallagötu 53, Reykjavík.
2. Brynjar Níelsson,
kt. 010960-3399, alþingismaður, Birkihlíð 14, Reykjavík.
3. Hildur Sverrisdóttir,
kt. 221078-6089, alþingismaður, Ásvallagötu 61, Reykjavík.
4. Bessí Jóhannsdóttir,
kt. 050248-2249, framhaldsskólakennari, Einimel 26, Reykjavík.
5. Jóhannes Stefánsson,
kt. 260788-3109, lögfræðingur, Meistaravöllum 31, Reykjavík.
6. Katrín Atladóttir,
kt. 150980-4029, verkfræðingur, Hofteigi 18, Reykjavík.
7. Auðun Svavar Sigurðsson,
kt. 180154-3969, skurðlæknir, Strýtuseli 18, Reykjavík.
8. Ragnhildur Alda María Vilhjálmsdóttir,
kt. 300790-2169, sálfræðinemi, Sólvallagötu 51, Reykjavík.
9. Guðlaugur Magnússon,
kt. 290366-3649, framkvæmdastjóri, Rituhólum 1, Reykjavík.
10. Sölvi Ólafsson,
kt. 170559-3209, rekstrarfræðingur, Reykási 22, Reykjavík.
11. Halldóra Harpa Ómarsdóttir,
kt. 021178-4709, stofnandi Hárakademíunnar, Vallarhúsum 3, Reykjavík.
12. Kristinn Karl Brynjarsson,
kt. 241166-3689, verkamaður, Gvendargeisla 19, Reykjavík.
13. Rúrik Gíslason,
kt. 250288-2719, knattspyrnumaður, Þýskalandi.
14. Guðrún Zoëga,
kt. 040948-2369, verkfræðingur, Lerkihlíð 17, Reykjavík.
15. Inga Tinna Sigurðardóttir,
kt. 290686-2299, flugfreyja og frumkvöðull, Ásholti 2, Reykjavík.
16. Guðmundur Hallvarðsson,
kt. 071242-4639, fyrrv. formaður Sjómannadagsráðs, Stuðlaseli 34, Reykjavík.
17. Ársæll Jónsson,
kt. 141139-2079, læknir, Laxakvísl 19, Reykjavík.
18. Hallfríður Bjarnadóttir,
kt. 020146-3899, hússtjórnarkennari, Rofabæ 43, Reykjavík.
19. Hafdís Haraldsdóttir,
kt. 240855-7399, rekstrarstjóri, Viðarási 10, Reykjavík.
20. Sigurður H. Haraldsson,
kt. 270557-5469, bílstjóri, Rauðavaði 11, Reykjavík.
21. Sveinn Hlífar Skúlason,
kt. 100444-5189, fyrrv. framkvæmdastjóri, Unufelli 10, Reykjavík.
22. Illugi Gunnarsson,
kt. 260867-5559, fyrrv. ráðherra, Ljósalandi 22, Reykjavík.

F – listi Flokks fólksins:

1. Inga Sæland,
kt. 030859-5299, lögfræðingur, Maríubaugi 121, Reykjavík.
2. Guðmundur Sævar Sævarsson,
kt. 040368-3029, hjúkrunardeildarstjóri, Háaleitisbraut 24, Reykjavík.
3. Linda Mjöll Gunnarsdóttir,
kt. 080170-5489, leikskólakennari, Melgerði 28, Reykjavík.
4. Ásgerður Jóna Flosadóttir,
kt. 111154-4309, formaður Fjölskylduhjálpar Íslands, Vesturbergi 36, Reykjavík.
5. Sigurjón Arnórsson,
kt. 271087-2769, viðskiptafræðingur, Kópavogsbraut 85, Kópavogi.
6. Kjartan Jónsson,
kt. 260673-3519, skipstjórnarmaður, Yrsufelli 4, Reykjavík.
7. Hanna Kristín Hannesdóttir,
kt. 130582-4009, nemi, Þórðarsveig 32, Reykjavík.
8. Rafn Einarsson,
kt. 281256-4679, húsasmiður, Flúðaseli 69, Reykjavík.
9. Hjördís Björg Kristinsdóttir,
kt. 021144-4799, sjúkraliði, Barðastöðum 9, Reykjavík.
10. Sævar S. Pálsson,
kt. 100854-3099, tryggingamiðlari, Katrínarlind 8, Reykjavík.
11. Birgir Jóhann Birgisson,
kt. 240464-7649, tónlistarmaður, Bleikargróf 15, Reykjavík.
12. Karl Löve,
kt. 121057-3289, tæknimaður, Hraunteigi 17, Reykjavík.
13. Halldór Svanbergsson,
kt. 250159-5449, bílstjóri, Hörðukór 5, Kópavogi.
14. Sigríður Sæland Óladóttir,
kt. 110284-3069, hjúkrunarfræðingur, Hraunbæ 8, Reykjavík.
15. Davíð Örn Guðmundsson,
kt. 160787-2529, lagerstjóri, Fjarðarseli 19, Reykjavík.
16. Margeir Margeirsson,
kt. 280547-4419, framkvæmdastjóri, Stapaseli 7, Reykjavík.
17. Björgvin Björgvinsson,
kt. 041043-4829, verslunarmaður, Dalseli 23, Reykjavík.
18. Þórarinn Kristinsson,
kt. 261142-4149, fyrrv. sjómaður, Kirkjustétt 5, Reykjavík.
19. Kristín J. Þorvaldsdóttir,
kt. 180742-2049, fyrrv. læknaritari, Arahólum 4, Reykjavík.
20. Guðmundur Þ. Guðmundsson,
kt. 270744-4519, bílstjóri, Langagerði 60, Reykjavík.
21. Guðbergur Magnússon,
kt. 030146-4769, húsasmíðameistari, Æsufelli 4, Reykjavík.
22. Sigríður Sæland Jónsdóttir,
kt. 250637-2929, húsmóðir, Þverholti 26, Reykjavík.

M – listi Miðflokksins:

1. Þorsteinn Sæmundsson,
kt. 141153-5609, fyrrv. alþingismaður, Vesturströnd 4, Seltjarnarnesi.
2. Valgerður Sveinsdóttir,
kt. 190372-5459, lyfjafræðingur og sérfræðingur hjá SÍ, Reiðvaði 3, Reykjavík.
3. Baldur Borgþórsson,
kt. 120663-4889, einkaþjálfari, Sifjarbrunni 3, Reykjavík.
4. Steinunn Anna Baldvinsdóttir,
kt. 040891-2429, guðfræðingur og æskulýðsfulltrúi, Ystaseli 23, Reykjavík.
5. Gígja Sveinsdóttir,
kt. 100361-4859, ljósmóðir og hjúkrunarfræðingur, Álagranda 12, Reykjavík.
6. Reynir Þór Guðmundsson,
kt. 131073-4109, flugmaður og flugvirki, Bauganesi 28, Reykjavík.
7. Ragnar Rögnvaldsson,
kt. 050185-2309, starfsmaður Gistiskýlisins, Réttarholti, Skagaströnd.
8. Viðar Freyr Guðmundsson,
kt. 310180-4329, rafeindavirki, Sörlaskjóli 70, Reykjavík.
9. Kristín Jóna Grétarsdóttir,
kt. 241274-5009, hárskeri, Ystaseli 23, Reykjavík.
10. Eyjólfur Magnússon Scheving,
kt. 010342-3339, framkvæmdastjóri Handarinnar, líknarfélags, Vesturbergi 114, Reykjavík.
11. Guðrún Erna Þórhallsdóttir,
kt. 170168-3139, aðstoðarskólastjóri, Næfurási 6, Reykjavík.
12. Eiður Fannar Erlendsson,
kt. 030181-4259, verkstjóri, Þingási 37, Reykjavík.
13. Sverrir Þór Kristjánsson,
kt. 290560-2419, byggingarfræðingur, Skógarseli 43, Reykjavík.
14. Benjamín Hrafn Böðvarsson,
kt. 160186-2599, guðfræðinemi, Eggertsgötu 6, Reykjavík.
15. Brandur Gíslason,
kt. 151244-2039, garðyrkjumaður, Borgarheiði 13v, Hveragerði.
16. Dorota Anna Zaorska,
kt. 061063-2349, fornleifafræðingur og matráður, Hraunbæ 10, Reykjavík.
17. Þorleifur Andri Harðarson,
kt. 310189-2869, leigubílstjóri, Hraunbæ 90, Reykjavík.
18. Hallur Steingrímsson,
kt. 290348-2939, vélamaður, Stangarhyl 2, Reykjavík.
19. Jón Richard Sigmundsson,
kt. 030651-3919, byggingartæknifræðingur, Engjavegi 17a, Mosfellsbæ.
20. Þorvarður Friðbjörnsson,
kt. 061065-5129, húsasmiður, Reiðvaði 3, Reykjavík.
21. Gunnar Kristinn Þórðarson,
kt. 150774-5359, guðfræðingur og stjórnsýslufræðingur, Langholtsvegi 174, Reykjavík.
22. Hörður Gunnarsson,
kt. 240839-4079, PhD, félagsfrömuður og eldri borgari, Hraunbæ 92, Reykjavík.

P – listi Pírata:

1. Þórhildur Sunna Ævarsdóttir,
kt. 060587-2809, þingmaður, Miðstræti 10, Reykjavík.
2. Björn Leví Gunnarsson,
kt. 010676-6069, þingmaður, Ljósheimum 10, Reykjavík.
3. Olga Margrét Cilia,
kt. 280286-2229, nemi, Eiríksgötu 33, Reykjavík.
4. Snæbjörn Brynjarsson,
kt. 301184-2989, rithöfundur og blaðamaður, Granaskjóli 11, Reykjavík.
5. Katla Hólm Þórhildardóttir,
kt. 180787-3219, varaþingkona og siðfræðinemi, Víðimel 19, Reykjavík.
6. Arnaldur Sigurðarson,
kt. 141087-3479, fulltrúi  í mannréttindaráði, Bárugranda 5, Reykjavík.
7. Bergþór H. Þórðarson,
kt. 241279-3599, öryrki, Melseli 1, Reykjavík.
8. Valborg Sturludóttir,
kt. 280388-2899, meistaranemi við HÍ, Álfheimum 66, Reykjavík.
9. Elsa Nore,
kt. 130478-2479, leikskólakennari, Hagamel 53, Reykjavík.
10. Bjartmar Oddur Þeyr Alexandersson,
kt. 270283-5199, framkvæmdastjóri, Brekkubæ 38, Reykjavík.
11. Guðmundur Ragnar Guðmundsson,
kt. 110756-7049, leiðbeinandi, Dúfnahólum 2, Reykjavík.
12. Björn Ragnar Björnsson,
kt. 160458-5699, sérfræðingur á Hagstofu Íslands, Móvaði 7, Reykjavík.
13. Ævar Rafn Hafþórsson,
kt. 300673-5629, fjármálahagfræðingur og iðnaðarmaður, Austurbergi 36, Reykjavík.
14. Jason Steinþórsson,
kt. 220854-2729, verslunarmaður, Þverholti 24, Reykjavík.
15. Þórður Eyþórsson,
kt. 040379-5179, nemi, Miðtúni 86, Reykjavík.
16. Sigurður Ingi Arnars- og Unuson,
kt. 050487-2379, landvörður, stuðningsfulltrúi og borgarbóndi, Engjaseli 43, Reykjavík.
17. Karl Brynjar Magnússon,
kt. 010653-7899, flutningatæknifræðingur, Leirubakka 6, Reykjavík.
18. Kolbeinn Máni Hrafnsson,
kt. 090995-2279, öryrki, Sóltúni 18, Reykjavík.
19. Sigurður Ágúst Hreggviðsson,
kt. 150974-4889, öryrki, Úthaga 9, Selfossi.
20. Helgi Már Friðgeirsson,
kt. 021080-4389, verkefnastjóri, Ásgarði 41, Reykjavík.
21. Ágústa Erlingsdóttir,
kt. 280780-3169, námsbrautarstjóri skrúðgarðyrkju við LBHÍ, Hraunbæ 144, Reykjavík.
22. Jón Gunnar Borgþórsson,
kt. 011157-2629, rekstrarráðgjafi, Úthlíð 13, Reykjavík.

R – listi Alþýðufylkingarinnar:

1. Þorvaldur Þorvaldsson,
kt. 191057-3339, trésmiður, Leifsgötu 22, Reykjavík.
2. Tamila Gámez Garcell,
kt. 270874-2159, kennari, Sólvallagötu 6, Reykjavík.
3. Valtýr Kári Daníelsson,
kt. 170796-2769, nemi, Hafnarstræti 35, Akureyri.
4. Sólveig Hauksdóttir,
kt. 250643-3309, hjúkrunarfræðingur, Grenimel 12, Reykjavík.
5. Skúli Jón Unnarson,
kt. 070186-2929, nemi í náms- og starfsráðgjöf, Kjarrhólma 38, Kópavogi.
6. Ragnar Sverrisson,
kt. 051261-7719, vélstjóri, Eyrarvík, Hörgársveit.
7. Uldarico Jr. Castillo de Luna,
kt. 050162-2149, hjúkrunarfræðingur, Engjaseli 87, Reykjavík.
8. Jón Hjörtur Brjánsson,
kt. 011081-4449, nemi, Miklubraut 70, Reykjavík.
9. Gunnar J. Straumland,
kt. 300661-7349, kennari og myndlistarmaður, Hagamel 9, Hvalfjarðarsveit.
10. Ásgeir Rúnar Helgason,
kt. 051157-3549, dósent í sálfræði og lýðheilsuvísindum, Svíþjóð.
11. Kristján Jónasson,
kt. 170858-4259, prófessor, Víðihlíð 3, Reykjavík.
12. Friðjón Gunnar Steinarsson,
kt. 270657-4789, fyrrv. tollfulltrúi, Danmörku.
13. Stefán Þorgrímsson,
kt. 120477-4989, garðyrkjumaður, Listabraut 7, Reykjavík.
14. Lúther Maríuson,
kt. 240697-2389, lagermaður, Víkurbakka 12, Reykjavík.
15. Anna Margrét Valvesdóttir,
kt. 170155-5489, verkakona, Hábrekku 18, Ólafsvík.
16. Sóley Þorvaldsdóttir,
kt. 100487-3819, eldhússtarfsmaður, Leifsgötu 22, Reykjavík.
17. Lárus Páll Birgisson,
kt. 240374-5529, sjúkraliði, Máshólum 2, Reykjavík.
18. Árni Daníel Júlíusson,
kt. 310759-2019, sagnfræðingur, Hringbraut 37, Reykjavík.
19. Jóhannes Ingi Ragnarsson,
kt. 270554-2299, hafrannsóknamaður, Hábrekku 18, Ólafsvík.
20. Jónas Hauksson,
kt. 111290-3429, nemi, Smiðshöfða 8, Reykjavík.
21. Trausti Guðjónsson,
kt. 140144-2319, skipstjóri, Grandavegi 47, Reykjavík.
22. Ólína Jónsdóttir,
kt. 170131-3209, kennari, Háholti 11, Akranesi.

S – listi Samfylkingarinnar – jafnaðarmannaflokks Íslands:

1. Ágúst Ólafur Ágústsson,
kt. 100377-3659, háskólakennari, Rauðagerði 62, Reykjavík.
2. Jóhanna Vigdís Guðmundsdóttir,
kt. 180473-4169, framkvæmdastjóri, Laugateigi 23, Reykjavík.
3. Einar Kárason,
kt. 241155-4479, rithöfundur, Barmahlíð 21, Reykjavík.
4. Ellert B. Schram,
kt. 101039-3749, formaður Félags eldri borgara í Reykjavík, Sörlaskjóli 1, Reykjavík.
5. Vilborg Kristín Oddsdóttir,
kt. 280760-5959, félagsráðgjafi hjá Hjálparstarfi kirkjunnar, Skipholti 54, Reykjavík.
6. Þórarinn Eyfjörð,
kt. 060160-4499, framkvæmdastjóri SFR, Laugateigi 9, Reykjavík.
7. Inga Auðbjörg K. Straumland,
kt. 010386-2419, vefsmiður, kaos pilot og athafnastjóri, Miðtúni 80, Reykjavík.
8. Guðmundur Gunnarsson,
kt. 291045-4139, fyrrv. formaður Rafiðnaðarsambands Íslands, Fannafold 69, Reykjavík.
9. Margrét M. Norðdahl,
kt. 100578-5819, myndlistarkona, Gunnarsbraut 28, Reykjavík.
10. Reynir Sigurbjörnsson,
kt. 110566-3879, rafvirki, Ægisíðu 52, Reykjavík.
11. Sigríður Arndís Jóhannsdóttir,
kt. 070172-5349, verkefnastjóri á þjónustumiðstöð Vesturbæjar, Miðborgar og Hlíða, Háaleitisbraut 123, Reykjavík.
12. Tómas Guðjónsson,
kt. 240895-2939, stjórnmálafræðinemi, Lónabraut 43, Vopnafirði.
13. Kolbrún Birna Hallgrímsdóttir,
kt. 040694-2509, laganemi, Hamrahlíð 31, Reykjavík.
14. Hlal Jarah,
kt. 080379-4479, veitingamaður, Safamýri 50, Reykjavík.
15. Ragnheiður G. Sigurjónsdóttir,
kt. 210149-7169, fjölskylduráðgjafi, Ásvallagötu 44, Reykjavík.
16. Reynir Vilhjálmsson,
kt. 300941-3709, eðlisfræðingur og framhaldsskólakennari, Snorrabraut 32, Reykjavík.
17. Halla B. Þorkelsson,
kt. 010962-4049, öryrki og fyrrv. formaður Heyrnarhjálpar, Flétturima 27, Reykjavík.
18. Ída Finnbogadóttir,
kt. 181090-3919, mannfræðingur og varaformaður Hallveigar − ungra jafnaðarmanna í Reykjavík, Ljósheimum 20, Reykjavík.
19. Sigurður Svavarsson,
kt. 140154-3509, bókaútgefandi, Háaleitisbraut 33, Reykjavík.
20. Signý Sigurðardóttir,
kt. 070763-4359, viðskiptafræðingur, Stórholti 19, Reykjavík.
21. Björgvin Guðmundsson,
kt. 130932-3639, viðskiptafræðingur og fyrrv. borgarfulltrúi, Hlaðhömrum 2, Mosfellsbæ.
22. Jóhanna Sigurðardóttir,
kt. 041042-4869, fyrrv. forsætisráðherra, Hjarðarhaga 17, Reykjavík.

V – listi Vinstrihreyfingarinnar – græns framboðs:

1. Svandís Svavarsdóttir,
kt. 240864-2239, alþingiskona, Hjarðarhaga 28, Reykjavík.
2. Kolbeinn Óttarsson Proppé,
kt. 191272-3589, alþingismaður, Njálsgötu 22, Reykjavík.
3. Orri Páll Jóhannsson,
kt. 190578-3999, landvörður, Urðarstíg 11, Reykjavík.
4. Eydís Blöndal,
kt. 030194-2099, ljóðskáld og heimspekinemi, Eggertsgötu 6, Reykjavík.
5. Ugla Stefanía Jónsdóttir,
kt. 060191-2719, trans-aðgerðasinni, Stóra-Búrfelli, Húnavatnshreppi.
6. René Biasone,
kt. 020170-2209, teymisstjóri hjá Umhverfisstofnun, Víðimel 44, Reykjavík.
7. Drífa Snædal,
kt. 050673-4139, framkvæmdastýra Starfsgreinasambands Íslands, Bræðraborgarstíg 9, Reykjavík.
8. Steinar Harðarson,
kt. 080444-3629, vinnuverndarráðgjafi, Sogavegi 198, Reykjavík.
9. Elísabet Indra Ragnarsdóttir,
kt. 210870-3509, tónlistarfræðingur, Grundarstíg 12, Reykjavík.
10. Sveinn Rúnar Hauksson,
kt. 100547-2369, læknir, Depluhólum 9, Reykjavík.
11. Edda Björnsdóttir,
kt. 120882-5389, kennari, Dunhaga 17, Reykjavík.
12. Karl Olgeirsson,
kt. 211072-4669, tónlistarmaður, Mávahlíð 10, Reykjavík.
13. Dóra Svavarsdóttir,
kt. 090377-3299, matreiðslumeistari, Ránargötu 46, Reykjavík.
14. Atli Sigþórsson,
kt. 200683-3669, skáld, Hólmgarði 16, Reykjavík.
15. Guðrún Yrsa Ómarsdóttir,
kt. 190564-5179, hjúkrunarfræðingur, Lágholtsvegi 14, Reykjavík.
16. Óli Gneisti Sóleyjarson,
kt. 040279-3779, bókasafns- og upplýsingafræðingur, Grýtubakka 18, Reykjavík.
17. Indriði H. Þorláksson,
kt. 280940-4619, hagfræðingur, Nökkvavogi 60, Reykjavík.
18. Þórhildur Elísabet Þórsdóttir,
kt. 170899-2619, framhaldsskólanemi, Sæviðarsundi 80, Reykjavík.
19. Jón Axel Sellgren,
kt. 040394-2819, mannfræðinemi, Langholtsvegi 3, Reykjavík.
20. Halldóra Björt Ewen,
kt. 010674-4099, kennari, Bugðulæk 15, Reykjavík.
21. Úlfar Þormóðsson,
kt. 190644-2949, rithöfundur, Skólavörðustíg 12, Reykjavík.
22. Guðrún Hallgrímsdóttir,
kt. 051141-3779, verkfræðingur, Hjarðarhaga 29, Reykjavík.