• sudur

Suðurkjördæmi

Sveitarfélög í kjördæminu

Sveitarfélagið Hornafjörður, Skaftárhreppur, Mýrdalshreppur, Rangárþing eystra, Rangárþing ytra, Ásahreppur, Vestmannaeyjabær, Flóahreppur, Sveitarfélagið Árborg, Skeiða- og Gnúpverjahreppur, Hrunamannahreppur, Bláskógabyggð, Grímsnes- og Grafningshreppur, Hveragerðisbær, Sveitarfélagið Ölfus, Grindavíkurbær, Sandgerðisbær, Sveitarfélagið Garður, Reykjanesbær og Sveitarfélagið Vogar.

Við alþingiskosningar 2017 skulu vera 10 þingsætii, 9 kjördæmissæti og eitt jöfnunarsæti.

Á kjörskrárstofni í Suðurkjördæmi eru 36.154 kjósendur. Athugið að um kjörskrárstofn er að ræða en ekki endanlega kjörskrá. 


Auglýsing landskjörstjórnar um framboð í Suðurkjördæmi við alþingiskosningar 28. október 2017

A – listi Bjartrar framtíðar:

1. Jasmina Crnac,
kt. 100381-2069, stjórnmálafræðinemi, Ásgarði 2, Reykjanesbæ.
2. Arnbjörn Ólafsson,
kt. 050573-5409, markaðsstjóri, Hamarsbraut 17, Hafnarfirði.
3. Valgerður Björk Pálsdóttir,
kt. 180487-3449, framkvæmdastjóri, Túngötu 5, Reykjanesbæ.
4. Drífa Kristjánsdóttir,
kt. 311050-3469, bóndi, Torfastöðum, Bláskógabyggð.
5. Guðfinna Gunnarsdóttir,
kt. 221072-5299, framhaldsskólakennari, Gauksrima 4, Selfossi.
6. Eyrún Björg Magnúsdóttir,
kt. 130279-5389, framhaldsskólakennari, Hrísholti 10, Selfossi.
7. Guðmundur Kristinn Árnason,
kt. 060193-4449, vélvirki, Sunnubraut 42, Reykjanesbæ.
8. María Magdalena Birgisdóttir Olsen,
kt. 131062-5839, jógakennari, Bjarnarvöllum 14, Reykjanesbæ.
9. Ragnar Steinarsson,
kt. 070671-3019, kennari og þjálfari, Krossholti 13, Reykjanesbæ.
10. Margrét Soffía Björnsdóttir,
kt. 090254-5299, listamaður, Mánagötu 1, Reykjanesbæ.
11. Jónína Guðbjörg Aradóttir,
kt. 091282-5509, tónlistarkona og lagasmiður, Bjarkarbraut 17, Bláskógabyggð.
12. Kjartan Már Gunnarsson,
kt. 200687-4509, grunnskólakennari, Faxabraut 37c, Reykjanesbæ.
13. Ragnheiður Hilmarsdóttir,
kt. 171062-5359, leigubílstjóri, Brynjólfsbúð 1, Þorlákshöfn.
14. Azra Crnac,
kt. 090597-3459, stúdent, Ásgarði 2, Reykjanesbæ.
15. Arnar Már Halldórsson,
kt. 070884-2599, stjórnmálafræðingur, Klapparbraut 9, Garði.
16. Ólafur Þór Valdemarsson,
kt. 011163-3009, húsasmiður, Álfhólum 1, Selfossi.
17. Estelle Marie Burgel,
kt. 110571-2089, kennari, Ártúni 5, Selfossi.
18. Sigurður Svanur Pálsson,
kt. 110882-3439, fulltrúi, Tjaldhólum 17, Selfossi.
19. Guðrún Pálsdóttir,
kt. 020975-4749, ljósmóðir, Tunguvegi 5, Reykjanesbæ.
20. Guðlaug Elísabet Ólafsdóttir,
kt. 211069-5549, bóndi, Árbæ, Sveitarfélaginu Hornafirði.

B – listi Framsóknarflokks:

1. Sigurður Ingi Jóhannsson,
kt. 200462-3789, alþingismaður, Syðra-Langholti 4, Hrunamannahreppi.
2. Silja Dögg Gunnarsdóttir,
kt. 161273-4149, alþingismaður, Seljudal 5, Reykjanesbæ.
3. Ásgerður Kristín Gylfadóttir,
kt. 101268-3739, bæjarfulltrúi og hjúkrunarstjóri, Álaleiru 10, Höfn í Hornafirði.
4. Jóhann Friðrik Friðriksson,
kt. 260379-5699, lýðheilsufræðingur, Skólavegi 38, Reykjanesbæ.
5. Sæbjörg M. Erlingsdóttir,
kt. 240286-2899, sálfræðinemi, Norðurhópi 26, Grindavík.
6. Inga Jara Jónsdóttir,
kt. 130788-2039, nemi, Gráhellu 57, Selfossi.
7. Pálmi Sævar Þórðarson,
kt. 070377-4979, bifvélavirki, Lækjarbraut 2, Rangárþingi ytra.
8. Sandra Rán Ásgrímsdóttir,
kt. 030690-2229, verkfræðingur, Hafnarbraut 47a, Höfn í Hornafirði.
9. Lára Skæringsdóttir,
kt. 250969-4659, grunnskólakennari, Búhamri 34, Vestmannaeyjum.
10. Herdís Þórðardóttir,
kt. 050558-6579, innkaupastjóri, Kambahrauni 1, Hveragerði.
11. Stefán Geirsson,
kt. 300581-5289, bóndi, Gerðum 2, Flóahreppi.
12. Jón H. Sigurðsson,
kt. 260972-5969, lögreglufulltrúi, Reykjanesvegi 52, Reykjanesbæ.
13. Hrönn Guðmundsdóttir,
kt. 061259-3689, framkvæmdastjóri, Læk, Ölfusi.
14. Ármann Örn Friðriksson,
kt. 130996-2649, nemi, Hrísbraut 5, Höfn í Hornafirði.
15. Valgeir Ómar Jónsson,
kt. 230755-7369, sagnfræðingur, Norðurbraut 33, Ölfusi.
16. Sigrún Þórarinsdóttir,
kt. 290563-5269, bóndi, Bollakoti, Rangárþingi eystra.
17. Jóhannes Gissurarson,
kt. 160962-5429, bóndi, Herjólfsstöðum 1, Skaftárhreppi.
18. Jóngeir H. Hlinason,
kt. 300855-5049, hagfræðingur og bæjarfulltrúi, Lyngdal 5, Vogum.
19. Haraldur Einarsson,
kt. 240987-3769, fyrrv. alþingismaður, Urriðafossi, Flóahreppi.
20. Páll Jóhann Pálsson,
kt. 251157-4139, fyrrv. alþingismaður, Stafholti, Grindavík.

C – listi Viðreisnar:

1. Jóna Sólveig Elínardóttir,
kt. 130885-2419, alþingismaður, Kirkjuvegi 25, Selfossi.
2. Arnar Páll Guðmundsson,
kt. 290987-3939, viðskiptafræðingur, Svölutjörn 35, Reykjanesbæ.
3. Stefanía Sigurðardóttir,
kt. 141184-3269, listrænn viðburðastjóri, Þorláksgeisla 10, Reykjavík.
4. Sigurjón Njarðarson,
kt. 151179-4959, lögfræðingur, Vallarlandi 15, Selfossi.
5. Guðbjörg Ingimundardóttir,
kt. 051150-3179, sérkennari, Drangavöllum 3, Reykjanesbæ.
6. Sigurjón Vídalín Guðmundsson,
kt. 220974-5109, jarðfræðingur, Dverghólum 28, Selfossi.
7. Þóra G. Ingimarsdóttir,
kt. 220953-3789, framkvæmdastjóri í ferðaþjónustu, Þrastanesi 24, Garðabæ.
8. Skúli Kristinn Skúlason,
kt. 220668-3719, sjómaður, Básahrauni 29, Þorlákshöfn.
9. Herdís Hrönn Níelsdóttir,
kt. 200587-3249, laganemi, Skógarbraut 1106, Reykjanesbæ.
10. Jóhannes Albert Kristbjörnsson,
kt. 201265-5849, lögmaður, Melavegi 3, Reykjanesbæ.
11. Harpa Heimisdóttir,
kt. 280765-4069, útfararstjóri, Garðatorgi 2b, Garðabæ.
12. Viðar Arason,
kt. 301082-4609, bráðatæknir, Baugstjörn 32, Selfossi.
13. Ingunn Guðmundsdóttir,
kt. 131157-7119, viðskiptafræðingur, Erlurima 4, Selfossi.
14. Skúli Thoroddsen,
kt. 060849-2699, lögfræðingur, Vatnsholti 5c, Reykjanesbæ.
15. Þórunn Benediktsdóttir,
kt. 181150-3949, framkvæmdastjóri hjúkrunar, Freyjuvöllum 6, Reykjanesbæ.
16. Jóhann Karl Ásgeirsson,
kt. 190497-2759, háskólanemi, Heiðarbrún 44, Hveragerði.
17. Áslaug Einarsdóttir,
kt. 131058-5519, þroskaþjálfi, Sigtúni 3, Vík í Mýrdal.
18. Róbert Ragnarsson,
kt. 240376-3509, stjórnmálafræðingur, Skipholti 47, Reykjavík.
19. Heiða Björg Gústafsdóttir,
kt. 120278-4609, sjúkraliði og hjúkrunarfræðingur, Brekadal 1, Reykjanesbæ.
20. Bergsteinn Einarsson,
kt. 160960-2729, framkvæmdastjóri, Lóurima 4, Selfossi.

D – listi Sjálfstæðisflokks:

1. Páll Magnússon,
kt. 170654-4639, alþingismaður, Áshamri 75, Vestmannaeyjum.
2. Ásmundur Friðriksson,
kt. 210156-4459, alþingismaður, Vatnsnesvegi 29, Reykjanesbæ.
3. Vilhjálmur Árnason,
kt. 291083-4989, alþingismaður, Vesturhópi 30, Grindavík.
4. Unnur Brá Konráðsdóttir,
kt. 060474-5839, alþingismaður, Gilsbakka 4, Hvolsvelli.
5. Kristín Traustadóttir,
kt. 080572-3879, viðskiptafræðingur, Birkivöllum 18, Selfossi.
6. Hólmfríður Erna Kjartansdóttir,
kt. 250189-2659, viðskiptastjóri, Efstasundi 11, Reykjavík.
7. Ísak Ernir Kristinsson,
kt. 220793-2579, körfuboltadómari, Suðurgötu 29, Reykjanesbæ.
8. Brynjólfur Magnússon,
kt. 260588-3709, lögfræðingur, Egilsbraut 19, Þorlákshöfn.
9. Lovísa Rósa Bjarnadóttir,
kt. 100277-5659, framkvæmdastjóri, Háhóli, Sveitarfélaginu Hornafirði.
10. Jarl Sigurgeirsson,
kt. 031167-3889, tónlistarkennari, Heiðarvegi 53, Vestmannaeyjum.
11. Laufey Sif Lárusdóttir,
kt. 281086-2279, umhverfisskipulagsfræðingur, Borgarheiði 4v, Hveragerði.
12. Jón Bjarnason,
kt. 250193-2629, bóndi, Hvítárdal, Hrunamannahreppi.
13. Hjördís Guðrún Brynjarsdóttir,
kt. 251182-4939, sjúkraþjálfari, Breiðöldu 9, Hellu.
14. Bjarki Vilhjálmur Guðnason,
kt. 250675-3219, sjúkraflutningamaður, Maríubakka, Skaftárhreppi.
15. Helga Þórey Rúnarsdóttir,
kt. 311087-2829, leikskólakennari, Löngumýri 4a, Selfossi.
16. Þorkell Ingi Sigurðsson,
kt. 040998-3309, þjónn, Grundartjörn 2, Selfossi.
17. Ragnheiður Perla Hjaltadóttir,
kt. 291193-3749, hjúkrunarfræðingur, Sólhlíð 8, Vestmannaeyjum.
18. Alda Agnes Gylfadóttir,
kt. 241269-5589, framkvæmdastjóri, Iðavöllum 5, Grindavík.
19. Sandra Kolbrún Ísleifsdóttir,
kt. 300837-3799, húsmóðir, Sólhlíð 21, Vestmannaeyjum.
20. Geir Jón Þórisson,
kt. 240452-3089, fyrrv. lögreglumaður, Heiðarvegi 46, Vestmannaeyjum.

F – listi Flokks fólksins:

1. Karl Gauti Hjaltason,
kt. 310559-5559, lögfræðingur og fyrrv. sýslumaður, Grófarsmára 15, Kópavogi.
2. Heiða Rós Hauksdóttir,
kt. 310380-3939, húsfreyja, Vatnsholti 10, Reykjanesbæ.
3. Guðmundur Borgþórsson,
kt. 141047-3969, fyrrv. lektor, Engjadal 2, Reykjanesbæ.
4. Margrét Óskarsdóttir,
kt. 080364-4159, matráðskona, Austurmýri 17, Selfossi.
5. Hjálmar Gunnar Guðbjörnsson,
kt. 141279-5729, verkamaður og smiður, Breiðbraut 675, Reykjanesbæ.
6. Valgerður Hansdóttir,
kt. 121162-2889, ræstitæknir, Fossheiði 54, Selfossi.
7. Baldvin Örn Arnarson,
kt. 100665-3369, flugvallarstarfsmaður, Engjadal 4, Reykjanesbæ.
8. Sigrún Berglind Grétars,
kt. 030269-3069, fyrrv. leikskólaliði, Mávabraut 4b, Reykjanesbæ.
9. Heimir Freyr Geirsson,
kt. 010663-5129, atvinnurekandi, Reykjamörk 1, Hveragerði.
10. Ásdís Valdimarsdóttir,
kt. 080165-5019, húsmóðir, Lágseylu 9, Reykjanesbæ.
11. Ólafur Ragnarsson,
kt. 290838-3989, ellilífeyrisþegi, Eyjahrauni 5, Vestmannaeyjum.
12. Sverrir Júlíusson,
kt. 050875-5989, fjölmiðlamaður, Austurgötu 22, Reykjanesbæ.
13. Aralíus G. Jósepsson,
kt. 050681-3359, leikari, Lækjamótum 13, Sandgerði.
14. Jón Þórarinn Magnússon,
kt. 181054-2479, golfvallarstarfsmaður, Bala 1, Rangárþingi ytra.
15. Heiðdís Ýr Sigrúnardóttir,
kt. 050281-4939, öryrki, Faxastíg 11, Vestmannaeyjum.
16. Kristinn Magnússon,
kt. 080867-3289, bifvélavirki, Faxastíg 11, Vestmannaeyjum.
17. Þórður S. Arnfinnsson,
kt. 280182-5089, hlaðmaður og verktaki, Ásabraut 15, Reykjanesbæ.
18. Ámundi H. Elísson,
kt. 020846-4109, fyrrv. atvinnubílstjóri, Háengi 25, Selfossi.
19. Júlíus P. Guðjónsson,
kt. 060134-3089, fyrrv. framkvæmdastjóri, Dalsbakka 14, Hvolsvelli.
20. Margrét Jónsdóttir,
kt. 110944-4979, húsmóðir, Gilsbakka 6, Hvolsvelli.

M – listi Miðflokksins:

1. Birgir Þórarinsson,
kt. 230665-5919, sérfræðingur í alþjóðasamskiptum og guðfræðingur, Minna-Knarrarnesi, Vogum.
2. Elvar Eyvindsson,
kt. 200960-3869, viðskiptafræðingur og bóndi, Skíðbakka 2, Rangárþingi eystra.
3. Sólveig Guðjónsdóttir,
kt. 220570-5849, bæjarstarfsmaður, Lyngheiði 10, Selfossi.
4. Ásdís Bjarnadóttir,
kt. 271257-2609, garðyrkjubóndi, Auðsholti 3, Flúðum.
5. Bjarni Gunnólfsson,
kt. 081172-4399, hótel- og rekstrarfræðingur, Sunnubraut 12, Reykjanesbæ.
6. Ingibjörg Jenný Jóhannesdóttir,
kt. 040495-3129, sölumaður og nemi, Mosdal 7, Reykjanesbæ.
7. Herdís Hjörleifsdóttir,
kt. 300656-5369, félagsráðgjafi, Smyrlaheiði 14, Hveragerði.
8. Jón Gunnþór Þorsteinsson,
kt. 120998-3079, húsasmíðanemi, Syðri-Velli 1, Flóahreppi.
9. Erling Magnússon,
kt. 261059-4799, lögfræðingur, Miðtúni 22, Selfossi.
10. Guðrún Svana Sigurjónsdóttir,
kt. 100263-4919, myndlistarmaður, Holti, Skaftárhreppi.
11. Sæmundur Jón Jónsson,
kt. 020482-4869, bóndi, Árbæ, Sveitarfélaginu Hornafirði.
12. Gunnar Már Gunnarsson,
kt. 211172-4879, umboðsmaður, Glæsivöllum 18b, Grindavík.
13. Ingi Sigurjónsson,
kt. 220443-2139, hamskeri, Hólagötu 10, Vestmannaeyjum.
14. Úlfar Guðmundsson,
kt. 280384-3489, héraðsdómslögmaður, Grænási 3a, Reykjanesbæ.
15. Þóranna L. Snorradóttir,
kt. 281070-6149, grunnskólakennari, Borgarbraut 20, Grímsnes- og Grafningshreppi.
16. Guðrún Tómasdóttir,
kt. 120568-4269, ferðaþjónustubóndi, Götu, Ölfusi.
17. Hansína Ásta Björgvinsdóttir,
kt. 180146-3269, eldri borgari, Hafnarbergi 5, Þorlákshöfn.
18. Valur Örn Gíslason,
kt. 300765-3949, pípulagningameistari, Árbliki, Ölfusi.
19. Jafet Egill Ingvason,
kt. 010757-2669, lögregluvarðstjóri, Suðurvíkurvegi 8a, Vík í Mýrdal.
20. Rúnar Lúðvíksson,
kt. 201243-4089, fyrrv. framkvæmdastjóri, Aðalgötu 1, Reykjanesbæ.

P – listi Pírata:

1. Smári McCarthy,
kt. 070284-2789, alþingismaður, Hverfisgötu 49, Reykjavík.
2. Álfheiður Eymarsdóttir,
kt. 180669-4779, stjórnmálafræðingur, Hjarðarholti 13, Selfossi.
3. Fanný Þórsdóttir,
kt. 301173-3509, söngkona og nemi, Staðarvör 12, Grindavík.
4. Albert Svan Sigurðsson,
kt. 311068-5719, sérfræðingur í umhverfismálum, Holtsgötu 27, Reykjanesbæ.
5. Kristinn Ágúst Eggertsson,
kt. 070580-3309, deildarstjóri, Úthaga 4, Selfossi.
6. Kolbrún Valbergsdóttir,
kt. 080675-3489, sérfræðingur í upplýsingatækni, Háseylu 1, Reykjanesbæ.
7. Siggeir Fannar Ævarsson,
kt. 290185-3359, upplýsinga- og skjalafulltrúi, Hólavöllum 3, Grindavík.
8. Halldór Berg Harðarson,
kt. 190586-3329, alþjóðafræðingur, Miðtúni 8, Sandgerði.
9. Hólmfríður Bjarnadóttir,
kt. 070145-7319, húsmóðir, Skógarbraut 1112, Reykjanesbæ.
10. Sigrún Dóra Jónsdóttir,
kt. 080579-3229, matráður og húsmóðir, Hafnargötu 12, Reykjanesbæ.
11. Eyþór Máni Steinarsson,
kt. 041098-2959, hugbúnaðarsérfræðingur, Laufskálum 4, Hellu.
12. Kolbrún Karlsdóttir,
kt. 021168-4919, öryrki, Ásgarði 18, Reykjavík.
13. Jón Marías Arason,
kt. 161060-3809, framkvæmdastjóri, Oddabraut 24, Þorlákshöfn.
14. Heimir M. Jónsson,
kt. 220983-3239, stuðningsfulltrúi og nemi, Reykjabraut 12, Þorlákshöfn.
15. Sigurður Ísleifsson,
kt. 221056-5079, viðskiptafræðingur, Aragerði 11, Vogum.
16. Gunnar Þór Jónsson,
kt. 120247-2989, húsbóndi, Stóra-Núpi 2, Skeiða- og Gnúpverjahreppi.
17. Sigurður Haukdal,
kt. 190569-4979, öryrki, Flétturima 13, Reykjavík.
18. Halldór Lárusson,
kt. 130863-4779, tónlistarmaður og skólastjóri, Staðarvör 12, Grindavík.
19. Sigrún Björg Ásgeirsdóttir,
kt. 010566-4369, matráður, Grænásbraut 1219, Reykjanesbæ.
20. Jóhannes Helgi Laxdal Jóhannesson,
kt. 230785-4309, kerfisstjóri, Hjallabraut 13, Þorlákshöfn.

S – listi Samfylkingarinnar – jafnaðarmannaflokks Íslands:

1. Oddný G. Harðardóttir,
kt. 090457-4899, alþingismaður, Björk, Garði.
2. Njörður Sigurðsson,
kt. 190574-5559, sagnfræðingur og bæjarfulltrúi, Borgarhrauni 34, Hveragerði.
3. Arna Ír Gunnarsdóttir,
kt. 270870-3339, félagsráðgjafi og bæjarfulltrúi, Kjarrhólum 30, Selfossi.
4. Marinó Örn Ólafsson,
kt. 050696-2949, háskólanemi, Hamragarði 5, Reykjanesbæ.
5. Guðný Birna Guðmundsdóttir,
kt. 140282-3759, hjúkrunarfræðingur, Vallarási 19, Reykjanesbæ.
6. Miralem Haseta,
kt. 260562-2589, húsvörður, Silfurbraut 7b, Höfn í Hornafirði.
7. Arna Huld Sigurðardóttir,
kt. 070581-7289, hjúkrunarfræðingur, Hásteinsvegi 60, Vestmannaeyjum.
8. Guðmundur Oddgeirsson,
kt. 250357-2819, framkvæmdastjóri og bæjarfulltrúi, Setbergi 18, Þorlákshöfn.
9. Borghildur Kristinsdóttir,
kt. 090172-4769, bóndi, Skarði, Rangárþingi ytra.
10. Ástþór Jón Tryggvason,
kt. 221198-2399, nemi og þjálfari, Sunnubraut 2, Vík í Mýrdal.
11. Jórunn Alda Guðmundsdóttir,
kt. 091241-2429, stjórnarmaður öldungaráðs Suðurnesja, Hlíðargötu 31, Sandgerði.
12. Valgerður Jennýjardóttir,
kt. 280185-3299, leiðbeinandi í leikskóla, Mánasundi 8, Grindavík.
13. Ólafur Högni Ólafsson,
kt. 190877-3969, háskólanemi, Háengi 6, Selfossi.
14. Simon Cramer Larsen,
kt. 010485-3399, framhaldsskólakennari, Fjörubraut 1226, Reykjanesbæ.
15. Jóhanna Björk Sigurbjörnsdóttir,
kt. 200172-5909, fótaaðgerðarfræðingur og háskólanemi, Skógarbraut 1114, Reykjanesbæ.
16. Ingimundur Bergmann,
kt. 290349-2149, vélfræðingur, Vatnsenda, Flóahreppi.
17. Kristín Á. Guðmundsdóttir,
kt. 070350-4679, formaður Sjúkraliðafélags Íslands, Suðurgötu 21, Selfossi.
18. Kristján G. Gunnarsson,
kt. 060554-5019, formaður VSFK, Heiðarholti 17, Reykjanesbæ.
19. Karl Steinar Guðnason,
kt. 270539-2549, fyrrv. alþingismaður, Heiðarbrún 8, Reykjanesbæ.
20. Margrét Frímannsdóttir,
kt. 290554-4549, fyrrv. alþingismaður, Hraunbraut 38, Kópavogi.

T – listi Dögunar – stjórnmálasamtaka um réttlæti, sanngirni og lýðræði:

1. Ragnhildur L. Guðmundsdóttir,
kt. 281164-4579, kennari og náms- og starfsráðgjafi, Melteigi 20, Reykjanesbæ.
2. Anita Engley Guðbergsdóttir,
kt. 121080-4279, viðburðastjórnandi og nemi, Suðurgötu 4, Reykjanesbæ.
3. Ásta Bryndís Schram,
kt. 220958-4189, lektor við HÍ, Sunnubraut 1, Garði.
4. Gunnhildur Schram Magnúsdóttir,
kt. 241285-2279, húsmóðir og nemi við HÍ, Heiðarbraut 1, Garði.
5. María Líndal,
kt. 050861-3099, byggingarfræðingur, Fífumóa 6, Reykjanesbæ.
6. Davíð Páll Sigurðsson,
kt. 060975-3539, afgreiðslumaður, Suðurgötu 4, Reykjanesbæ.
7. Haukur Hilmarsson,
kt. 130372-5039, ráðgjafi í fjármálahegðun, Smáratúni 16, Reykjanesbæ.
8. Eyrún Sif Rögnvaldsdóttir,
kt. 030187-3269, húsmóðir og nemi, Sjávargötu 29, Reykjanesbæ.
9. Jóhanna Ásta Þórarinsdóttir,
kt. 020392-3479, BA í sálfræði og nemi við HÍ, Bjarkavöllum 1b, Hafnarfirði.
10. Gunnar Skúli Ármannsson,
kt. 050458-3779, læknir, Seiðakvísl 7, Reykjavík.
11. Pálmey Helga Gísladóttir,
kt. 031154-4569, lyfjatæknir, Jónsgeisla 57, Reykjavík.
12. Björgvin E. Vídalín Arngrímsson,
kt. 300947-4259, framkvæmdastjóri, Hraunbæ 146, Reykjavík.
13. Baldvin Björgvinsson,
kt. 111167-4949, raffræðingur og framhaldsskólakennari, Hrauntungu 42, Kópavogi.
14. Sigrún Ólafsdóttir,
kt. 211056-4609, matvælafræðingur, Suðurengi 28, Selfossi.
15. Sigmar Þór Rögnvaldsson,
kt. 150693-3229, öryggisvörður, Melteigi 20, Reykjanesbæ.
16. Þór Snorrason,
kt. 100585-2789, vélamaður, Sjávargötu 29, Reykjanesbæ.
17. Fanný Björk Ástráðsdóttir,
kt. 030573-5019, þroskaþjálfi, Valsheiði 27, Hveragerði.
18. Karitas Ósk Þorsteinsdóttir,
kt. 130390-3589, stílisti, Þorláksgeisla 9, Reykjavík.
19. Jóhanna Guðmundsdóttir,
kt. 101082-3779, grunnskólakennari, Þorláksgeisla 25, Reykjavík.
20. Elín Ingólfsdóttir,
kt. 170341-4659, eldri borgari, Faxabraut 3, Reykjanesbæ.

V – listi Vinstrihreyfingarinnar – græns framboðs:

1. Ari Trausti Guðmundsson,
kt. 031248-7369, alþingismaður, Fannafold 132, Reykjavík.
2. Heiða Guðný Ásgeirsdóttir,
kt. 260478-4279, sauðfjárbóndi, Ljótarstöðum, Skaftárhreppi.
3. Daníel E. Arnarsson,
kt. 280290-2629, framkvæmdastjóri, Suðurgötu 11, Hafnarfirði.
4. Dagný Alda Steinsdóttir,
kt. 290162-2119, innanhússarkitekt, Túngötu 18, Reykjanesbæ.
5. Helga Tryggvadóttir,
kt. 220266-4789, náms- og starfsráðgjafi, Brekkugötu 9, Vestmannaeyjum.
6. Gunnar Marel Eggertsson,
kt. 111154-4659, skipasmiður, Brekadal 2, Reykjanesbæ.
7. Sigríður Þórunn Þorvarðardóttir,
kt. 211195-2909, nemi, Kirkjubraut 5, Höfn í Hornafirði.
8. Gunnar Þórðarson,
kt. 040145-4199, tónskáld, Ægisgötu 10, Reykjavík.
9. Hildur Ágústsdóttir,
kt. 181088-2309, kennari, Hvolstúni 1a, Hvolsvelli.
10. Gunnhildur Þórðardóttir,
kt. 100379-3419, myndlistarmaður, Greniteigi 10, Reykjanesbæ.
11. Einar Sindri Ólafsson,
kt. 120993-2919, nemi, Sléttuvegi 2, Selfossi.
12. Ida Lön,
kt. 241279-2009, framhaldsskólakennari, Ásnesi, Ölfusi.
13. Hólmfríður Árnadóttir,
kt. 280373-4279, skólastjóri, Bogabraut 12, Sandgerði.
14. Einar B. Þorgerðarson Bóasarson,
kt. 240760-7119, þróunarstjóri, Alviðru, Ölfusi.
15. Anna Jóna Gunnarsdóttir,
kt. 090364-4489, hjúkrunarfræðingur, Spóarima 31, Selfossi.
16. Jónas Höskuldsson,
kt. 130388-2999, öryggisvörður, Hásteinsvegi 64, Vestmannaeyjum.
17. Steinarr B. Guðmundsson,
kt. 041061-3249, verkamaður, Hagatúni 20, Höfn í Hornafirði.
18. Svanborg Rannveig Jónsdóttir,
kt. 070253-4459, dósent, Stóra-Núpi 1, Skeiða- og Gnúpverjahreppi.
19. Ragnar Óskarsson,
kt. 170148-7119, eftirlaunamaður, Hrauntúni 22, Vestmannaeyjum.
20. Guðfinnur Jakobsson,
kt. 131243-7669, bóndi, Skaftholti 2, Skeiða- og Gnúpverjahreppi.