• sudvestur

Suðvesturkjördæmi

Sveitarfélög í kjördæminu

Hafnarfjarðarkaupstaður, Garðabær, Kópavogsbær, Seltjarnarnesbær, Mosfellsbær og Kjósarhreppur.

Við alþingiskosningar 2017 skulu vera 13 þingsæti, 11 kjördæmissæti og 2 jöfnunarsæti.

Á kjörskrárstofni í Suðvesturkjördæmi eru 69.498 kjósendur. Athugið að um kjörskrárstofn er að ræða en ekki endanlega kjörskrá. 


Auglýsing landskjörstjórnar um framboð í Suðvesturkjördæmi við alþingiskosningar 28. október 2017

A – listi Bjartrar framtíðar:

1. Björt Ólafsdóttir,
kt. 020383-4969, ráðherra, Hvassaleiti 147, Reykjavík.
2. Karólína Helga Símonardóttir,
kt. 221084-3229, mannfræðingur, Kelduhvammi 24, Hafnarfirði.
3. Halldór J. Jörgensson,
kt. 250464-3399, framkvæmdastjóri, Hvannakri 6, Garðabæ.
4. G. Valdimar Valdemarsson,
kt. 210561-2429, framkvæmdastjóri, Hofakri 7, Garðabæ.
5. Ragnhildur Reynisdóttir,
kt. 211171-4059, markaðsstjóri, Kópalind 1, Kópavogi.
6. Pétur Óskarsson,
kt. 281166-4769, framkvæmdastjóri, Lækjargötu 5, Hafnarfirði.
7. Unnur Hrönn Valdimarsdóttir,
kt. 190199-3129, hársnyrtinemi, Hofakri 7, Garðabæ.
8. Agnar H. Johnson,
kt. 251158-2749, verkfræðingur, Aflagranda 34, Reykjavík.
9. Guðlaugur Þór Ingvason,
kt. 270498-2999, nemi, Hraunbraut 28, Kópavogi.
10. Baldur Ólafur Svavarsson,
kt. 120357-5149, arkitekt, Hlíðarbyggð 14, Garðabæ.
11. Guðrún Elín Herbertsdóttir,
kt. 230478-3179, viðskiptafræðingur, Birkiholti 6, Álftanesi.
12. Halldór Hlöðversson,
kt. 101073-3869, forstöðumaður félagsmiðstöðvar, Furugrund 34, Kópavogi.
13. Borghildur Sturludóttir,
kt. 090975-4479, arkitekt, Vesturgötu 12b, Hafnarfirði.
14. Bergþór Skúlason,
kt. 061257-6919, tölvunarfræðingur, Álfhólsvegi 22b, Kópavogi.
15. Andrés Pétursson,
kt. 110861-5409, ráðgjafi og forstöðumaður Evrópusamtakanna, Lækjasmára 90, Kópavogi.
16. Helga Björg Arnardóttir,
kt. 210177-4349, tónlistarmaður og tónlistarkennari, Álfaskeiði 1, Hafnarfirði.
17. Ragnhildur Konráðsdóttir,
kt. 161062-7319, ráðgjafi í upplýsingatækni, Álfhólsvegi 22b, Kópavogi.
18. Viðar Helgason,
kt. 200365-4379, fjallaleiðsögumaður, Bæjargili 1, Garðabæ.
19. Erling Jóhannesson,
kt. 100463-7419, listamaður, Holtsbúð 21, Garðabæ.
20. Sigurður P. Sigmundsson,
kt. 280257-3549, fjármálastjóri, Fjóluhlíð 14, Hafnarfirði.
21. Helga Bragadóttir,
kt. 180360-3529, dósent, Birkiási 25, Garðabæ.
22. Benedikt Vilhjálmsson,
kt. 130948-3249, ellilífeyrisþegi, Kópavogsbraut 73, Kópavogi.
23. Hlini M. Jóngeirsson,
kt. 180880-6079, kerfisstjóri, Staðarbergi 8, Hafnarfirði.
24. Sigurjón Kjartansson,
kt. 200968-5659, handritshöfundur og framleiðandi, Reynigrund 33, Kópavogi.
25. Ólafur Jóhann Proppé,
kt. 090142-7399, fyrrv. rektor Kennaraháskólans, Vesturbæ, Álftanesi.
26. Theodóra S. Þorsteinsdóttir,
kt. 020969-5479, formaður bæjarráðs Kópavogs, Fjallalind 43, Kópavogi.

B – listi Framsóknarflokks:

1. Willum Þór Þórsson,
kt. 170363-2569, rekstrarhagfræðingur og þjálfari, Bakkasmára 1, Kópavogi.
2. Kristbjörg Þórisdóttir,
kt. 090578-4569, sálfræðingur, Austurkór 90, Kópavogi.
3. Linda Hrönn Þórisdóttir,
kt. 100474-3369, leik- og grunnskólakennari, Lækjarhvammi 10, Hafnarfirði.
4. Páll Marís Pálsson,
kt. 110597-3129, háskólanemi, Dimmuhvarfi 10, Kópavogi.
5. María Júlía Rúnarsdóttir,
kt. 220475-5739, lögmaður, Bæjargili 97, Garðabæ.
6. Þorgerður Sævarsdóttir,
kt. 080866-5939, grunnskólakennari, Klapparhlíð 24, Mosfellsbæ.
7. Ágúst Bjarni Garðarsson,
kt. 290987-2539, skrifstofustjóri, Brekkuási 5, Hafnarfirði.
8. Margrét Sigmundsdóttir,
kt. 060371-3859, flugfreyja, Gulaþingi 60, Kópavogi.
9. Guðmundur Hákon Hermannsson,
kt. 110593-2449, nemi, Danmörku.
10. Anna Aurora Waage Óskarsdóttir,
kt. 070783-4609, framkvæmdastjóri, Vefarastræti 24-26, Mosfellsbæ.
11. Bjarni Dagur Þórðarson,
kt. 281095-2189, háskólanemi, Lækjarhvammi 10, Hafnarfirði.
12. Elín Jóhannsdóttir,
kt. 030286-3249, háskólanemi og leikskólaleiðbeinandi, Birkiholti 5, Álftanesi.
13. Hákon Juhlin Þorsteinsson,
kt. 180593-2929, tækniskólanemi, Bakkasmára 12, Kópavogi.
14. Njóla Elísdóttir,
kt. 160259-4429, hjúkrunarfræðingur, Móabarði 33, Hafnarfirði.
15. Ingi Már Aðalsteinsson,
kt. 091260-5819, fjármálastjóri, Markholti 6, Mosfellsbæ.
16. Helga María Hallgrímsdóttir,
kt. 230172-3319, sérkennari, Lyngbrekku 19, Kópavogi.
17. Einar Gunnar Bollason,
kt. 061143-4089, fyrrv. kennari, Kópavogsgerði 5-7, Kópavogi.
18. Birna Bjarnadóttir,
kt. 160348-4969, sérfræðingur, Kópavogstúni 8, Kópavogi.
19. Birkir Jón Jónsson,
kt. 240779-5289, bæjarfulltrúi, Baugakór 13, Kópavogi.
20. Ingibjörg Björgvinsdóttir,
kt. 241256-3599, hjúkrunarfræðingur, Akurhvarfi 7, Kópavogi.
21. Kári Walter Margrétarson,
kt. 090392-2559, lögreglumaður, Álfkonuhvarfi 47, Kópavogi.
22. Dóra Sigurðardóttir,
kt. 140743-4889, hjúkrunarfræðingur, Víkurströnd 14, Seltjarnarnesi.
23. Eyþór Rafn Þórhallsson,
kt. 230462-4969, verkfræðingur og dósent, Urðarhæð 4, Garðabæ.
24. Ólafur Hjálmarsson,
kt. 260950-8279, vélfræðingur, Svöluási 36, Hafnarfirði.
25. Óskar Guðmundsson,
kt. 230974-3229, fulltrúi í flutningastjórnun, Þverholti 9, Mosfellsbæ.
26. Eygló Harðardóttir,
kt. 121272-5719, alþingismaður, Mjósundi 10, Hafnarfirði.

C – listi Viðreisnar:

1. Þorgerður Katrín Gunnarsdóttir,
kt. 041065-3039, ráðherra, Mávahrauni 7, Hafnarfirði.
2. Jón Steindór Valdimarsson,
kt. 270658-6609, þingmaður, Funafold 89, Reykjavík.
3. Sigríður María Egilsdóttir,
kt. 011193-2349, háskólanemi, Hólmaþingi 7, Kópavogi.
4. Ómar Ásbjörn Óskarsson,
kt. 170784-2949, markaðsstjóri, Þrastarási 14, Hafnarfirði.
5. Margrét Ágústsdóttir,
kt. 061057-6099, sölustjóri, Ástúni 6, Kópavogi.
6. Ari Páll Karlsson,
kt. 171097-2749, starfsmaður Nova, Þrastarhöfða 59, Mosfellsbæ.
7. Auðbjörg Ólafsdóttir,
kt. 281279-4329, yfirmaður fjárfestatengsla og samskipta, Hverfisgötu 52b, Hafnarfirði.
8. Jón Ingi Hákonarson,
kt. 240171-3179, ráðgjafi, Nönnustíg 5, Hafnarfirði.
9. Tamar Klara Lipka Þormarsdóttir,
kt. 040697-2929, háskólanemi og lögregluþjónn, Merkjateigi 6, Mosfellsbæ.
10. Sigurður J. Grétarsson,
kt. 270455-3959, prófessor, Skólabraut 14, Seltjarnarnesi.
11. Ásta Rut Jónasdóttir,
kt. 270274-5449, stjórnmálafræðingur, Hraunbrún 35, Hafnarfirði.
12. Sigvaldi Einarsson,
kt. 020463-5119, fjármálaráðgjafi, Þorrasölum 1-3, Kópavogi.
13. Þórey S. Þórisdóttir,
kt. 231063-4129, framkvæmdastjóri og doktorsnemi, Þúfubarði 9, Hafnarfirði.
14. Ólafur Þorri Árnason Klein,
kt. 010596-2549, háskólanemi, Vogatungu 34, Kópavogi.
15. Sara Dögg Svanhildardóttir,
kt. 260773-3139, grunnskólakennari, Lynghólum 7, Garðabæ.
16. Gylfi Steinn Guðmundsson,
kt. 240396-2039, háskólanemi og stuðningsfulltrúi, Suðurgötu 25, Hafnarfirði.
17. Sigríður Þórðardóttir,
kt. 140970-5739, tölvunarfræðingur, Skjólbraut 8, Kópavogi.
18. Stefán A. Gunnarsson,
kt. 060580-5109, BA í sagnfræði, Aratúni 30, Garðabæ.
19. María Kristín Gylfadóttir,
kt. 210671-3829, sérfræðingur, Brekkuhvammi 4, Hafnarfirði.
20. Benedikt Kristjánsson,
kt. 240486-2109, háskólanemi, Skólatröð 5, Kópavogi.
21. Kristín Pétursdóttir,
kt. 091165-8059, forstjóri, Hringbraut 59, Hafnarfirði.
22. Pétur Steinn Guðmundsson,
kt. 130558-6589, lögfræðingur, Hrauntungu 35, Kópavogi.
23. Laufey Kristjánsdóttir,
kt. 110175-4939, félagsfræðingur, Asparási 3, Garðabæ.
24. Páll Torfi Önundarson,
kt. 300355-4049, yfirlæknir, Kleifarvegi 12, Reykjavík.
25. Ólöf Kolbrún Harðardóttir,
kt. 200249-4969, óperusöngvari, Langholtsvegi 139, Reykjavík.
26. Þórður Sverrisson,
kt. 240452-3169, fyrrv. forstjóri, Víðivangi 4, Hafnarfirði.

D – listi Sjálfstæðisflokks:

1. Bjarni Benediktsson,
kt. 260170-5549, forsætisráðherra, Bakkaflöt 2, Garðabæ.
2. Bryndís Haraldsdóttir,
kt. 291276-3779, alþingismaður, Skeljatanga 12, Mosfellsbæ.
3. Jón Gunnarsson,
kt. 210956-4179, ráðherra, Austurkór 155, Kópavogi.
4. Óli Björn Kárason,
kt. 260860-4619, alþingismaður, Tjarnarmýri 17, Seltjarnarnesi.
5. Vilhjálmur Bjarnason,
kt. 200452-7719, alþingismaður, Hlíðarbyggð 18, Garðabæ.
6. Karen Elísabet Halldórsdóttir,
kt. 190274-4469, bæjarfulltrúi og varaþingmaður, Hvannhólma 30, Kópavogi.
7. Kristín María Thoroddsen,
kt. 201168-5469, flugfreyja og ferðamálafræðingur, Burknabergi 4, Hafnarfirði.
8. Katrín Ósk Ásgeirsdóttir,
kt. 240594-2779, laganemi og varabæjarfulltrúi, Lækjarkinn 6, Hafnarfirði.
9. Tinna Dögg Guðlaugsdóttir,
kt. 050483-7119, lögfræðingur, Dimmuhvarfi 27, Kópavogi.
10. Hrefna Kristmannsdóttir,
kt. 200544-3319, jarðefnafræðingur og prófessor emeritus, Látraströnd 30, Seltjarnarnesi.
11. Davíð Þór Viðarsson,
kt. 240484-2509, viðskiptafræðingur og knattspyrnumaður, Kirkjubrekku 18, Álftanesi.
12. Bylgja Bára Bragadóttir,
kt. 210473-5569, sölustjóri, Kvíslartungu 49, Mosfellsbæ.
13. Unnur Lára Bryde,
kt. 260871-5529, flugfreyja og bæjarfulltrúi, Fjóluási 20, Hafnarfirði.
14. Guðmundur Gísli Geirdal,
kt. 100765-4899, sjómaður, Fákahvarfi 1, Kópavogi.
15. Þorgerður Anna Arnardóttir,
kt. 210472-5099, aðstoðarskólastjóri, Móaflöt 33, Garðabæ.
16. Bergur Þorri Benjamínsson,
kt. 150279-4889, viðskiptafræðingur, Eskivöllum 7, Hafnarfirði.
17. Maríanna Hugrún Helgadóttir,
kt. 130168-5319, formaður FÍN, Lækjarbraut 1, Kjósarhreppi.
18. Hilmar Jökull Stefánsson,
kt. 240795-2059, menntaskólanemi, Fitjasmára 3, Kópavogi.
19. Þórhildur Gunnarsdóttir,
kt. 250291-2809, verkfræðinemi og handknattleikskona, Lyngási 1a, Garðabæ.
20. Kristján Jónas Svavarsson,
kt. 070671-5659, stálvirkjasmíðameistari, Hverfisgötu 63, Hafnarfirði.
21. Sveinn Óskar Sigurðsson,
kt. 270768-5989, framkvæmdastjóri, Barrholti 23, Mosfellsbæ.
22. Gyða Ragnheiður Stefánsdóttir,
kt. 201190-2669, lögfræðingur, Austurströnd 8, Seltjarnarnesi.
23. Ásgeir Einarsson,
kt. 200390-3189, stjórnmálafræðingur, Háabergi 19, Hafnarfirði.
24. Erling Ásgeirsson,
kt. 290545-7499, fyrrv. formaður bæjarráðs, Lynghæð 1, Garðabæ.
25. Erna Nielsen,
kt. 210942-4409, fyrrv. forseti bæjarstjórnar, Lundi 1, Kópavogi.
26. Ragnheiður Ríkharðsdóttir,
kt. 230649-4999, fyrrv. alþingismaður, Hrafnshöfða 35, Mosfellsbæ.

F – listi Flokks fólksins:

1. Guðmundur Ingi Kristinsson,
kt. 140755-7299, stjórnarmaður Sjálfsbjargar lsh., Hjallabraut 9, Hafnarfirði.
2. Jónína Björk Óskarsdóttir,
kt. 250153-2799, forstöðumaður félagsstarfs aldraðra Hafnarfirði, Engihjalla 3, Kópavogi.
3. Edith Alvarsdóttir,
kt. 301261-4119, dagskrárgerðarmaður, Fífuseli 9, Reykjavík.
4. Örn Björnsson,
kt. 090443-7399, fyrrv. útibússtjóri, Eiðismýri 30, Seltjarnarnesi.
5. Inga Jóna Traustadóttir,
kt. 230967-3859, nemi, Rjúpnasölum 2, Kópavogi.
6. Skúli B. Barker,
kt. 160264-5519, verkfræðingur, Hákotsvör 10, Álftanesi.
7. Steinunn Halldóra Axelsdóttir,
kt. 291297-2509, nemi, Tröllateigi 45, Mosfellsbæ.
8. Jón Kr. Brynjarsson,
kt. 210852-4689, fyrrv. atvinnubílstjóri, Fjóluási 28, Hafnarfirði.
9. Ósk Matthíasdóttir,
kt. 080979-5769, förðunarmeistari, Herjólfsgötu 34, Hafnarfirði.
10. Halldór Már Kristmundsson,
kt. 030788-2579, sölufulltrúi, Fannborg 7, Kópavogi.
11. Vilborg Reynisdóttir,
kt. 280459-3649, frístundafulltrúi, Sléttahrauni 23, Hafnarfirði.
12. Bjarni G. Steinarsson,
kt. 201067-5109, körfubílstjóri, Hjallabraut 9, Hafnarfirði.
13. Ingibjörg Dóra Bjarnadóttir,
kt. 020686-3089, nemi, Hörðukór 2, Kópavogi.
14. Viðar Snær Sigurðsson,
kt. 080772-3359, sjómaður, Furugrund 60, Kópavogi.
15. Álfhildur Gestsdóttir,
kt. 111042-7999, húsmóðir, Hlíðarvegi 22, Kópavogi.
16. Steinþór Hilmarsson,
kt. 190351-2119, fyrrv. rannsóknarlögreglumaður, Efstahjalla 21, Kópavogi.
17. Valdís Guðmundsdóttir,
kt. 300552-4129, leikskólakennari, Klapparhlíð 13, Mosfellsbæ.
18. Sigurður Þórðarson,
kt. 240951-3559, fyrrv. framkvæmdastjóri, Glaðheimum 18, Reykjavík.
19. Bjarni Bergmann,
kt. 180467-4249, atvinnubílstjóri, Heiðarholti 8, Reykjanesbæ.
20. Arnar Ævarsson,
kt. 110768-4789, ráðgjafi, Hrauntungu 59, Kópavogi.
21. Gunnar Þ. Þórhallsson,
kt. 180135-7319, vélfræðingur, Strandvegi 2, Garðabæ.
22. Sigurður Steingrímsson,
kt. 010749-4419, bílstjóri, Bjarkarási 5, Garðabæ.
23. Einar Magnússon,
kt. 120255-5339, rafvirki, Suðurgötu 106, Hafnarfirði.
24. Baldur Freyr Guðmundsson,
kt. 050285-2199, nemi, Hjallabraut 9, Hafnarfirði.
25. Friðleifur Einarsson,
kt. 080962-4959, sjómaður, Gesthúsavör 4, Álftanesi.
26. Jón Númi Ástvaldsson,
kt. 301054-4329, verkamaður, Berjahlíð 3, Hafnarfirði.

M – listi Miðflokksins:

1. Gunnar Bragi Sveinsson,
kt. 090668-4129, alþingismaður, Bárustíg 13, Sauðárkróki.
2. Una María Óskarsdóttir,
kt. 190962-7849, menntunar- og lýðheilsufræðingur, Hjallabrekku 34, Kópavogi.
3. Kolfinna Jóhannesdóttir,
kt. 211067-3579, doktorsnemi, Norðtungu 1, Borgarbyggð.
4. Nanna Margrét Gunnlaugsdóttir,
kt. 090478-5409, sjálfstætt starfandi, Góðakri 2, Garðabæ.
5. Anna Bára Ólafsdóttir,
kt. 300665-8299, framkvæmdastjóri, Dalakri 5, Garðabæ.
6. Sigurður Þórður Ragnarsson,
kt. 130267-4599, náttúruvísindamaður, Einibergi 23, Hafnarfirði.
7. Halldóra Magný Baldursdóttir,
kt. 210560-3439, fulltrúi gæðamála hjá OR, Skeljatanga 13, Mosfellsbæ.
8. Tómas Ellert Tómasson,
kt. 201170-3979, byggingarverkfræðingur, Arnarhrauni 4, Hafnarfirði.
9. Sigurjón Kristjánsson,
kt. 201269-4319, tryggingaráðgjafi, Þverholti 15, Mosfellsbæ.
10. Kristín Agnes Landmark,
kt. 280886-3279, leikkona, Drekavöllum 18, Hafnarfirði.
11. Örn Bergmann Jónsson,
kt. 040890-3199, kaupmaður og háskólanemi, Bríetartúni 34, Reykjavík.
12. Þorsteinn Hrannar Svavarsson,
kt. 250795-3279, nemi, Vesturvangi 44, Hafnarfirði.
13. Svavar Þorsteinsson,
kt. 061065-3189, framkvæmdastjóri, Vesturvangi 44, Hafnarfirði.
14. Þórarinn Þórhallsson,
kt. 211056-7119, mjólkurfræðingur, Smyrlahrauni 6, Hafnarfirði.
15. Einar Baldursson,
kt. 250849-2499, kennari, Hlíðarhjalla 51, Kópavogi.
16. Árni Þórður Sigurðarson,
kt. 230992-2909, tollvörður, Einibergi 23, Hafnarfirði.
17. Karl Friðrik Jónasson,
kt. 140675-4319, matreiðslumeistari, Flókagötu 12, Reykjavík.
18. Gísli Sveinbergsson,
kt. 200944-3489, málarameistari, Skipalóni 5, Hafnarfirði.
19. Sigrún Aspelund,
kt. 110446-4629, skrifstofumaður, Arnarási 16, Garðabæ.
20. Jónas Henning Óskarsson,
kt. 251290-2889, starfsmaður Fangelsismálastofnunar, Langeyrarvegi 1, Hafnarfirði.
21. Ingvar Sigurðsson,
kt. 030170-5719, framkvæmdastjóri, Miðvangi 107, Hafnarfirði.
22. Friðrik Ólafsson,
kt. 230359-2459, verkfræðingur, Hörðalandi 4, Reykjavík.
23. Skúli Þór Alexandersson,
kt. 250560-4279, vagnstjóri hjá Strætó bs., Flatahrauni 7, Hafnarfirði.
24. Stefán Bjarnason,
kt. 131064-7999, framkvæmdastjóri, Dalakri 7, Garðabæ.
25. Nanna Hálfdánardóttir,
kt. 280533-4169, frumkvöðull og lífeyrisþegi, Selvogsgötu 6, Hafnarfirði.
26. Sigurjón Örn Þórsson,
kt. 110367-4149, framkvæmdastjóri Kringlunnar, Iðalind 4, Kópavogi.

P – listi Pírata:

1. Jón Þór Ólafsson,
kt. 130377-4089, þingmaður, Ólafsgeisla 18, Reykjavík.
2. Oktavía Hrund Jónsdóttir,
kt. 070379-4659, ráðgjafi, Njálsgötu 12, Reykjavík.
3. Dóra Björt Guðjónsdóttir,
kt. 190688-2599, alþjóðafræðingur, Rafstöðvarvegi 29, Reykjavík.
4. Andri Þór Sturluson,
kt. 270284-2139, grínisti, Sjávargrund 2b, Garðabæ.
5. Gígja Skúladóttir,
kt. 050384-2849, geðhjúkrunarfræðingur, Hringbraut 86, Reykjavík.
6. Hákon Helgi Leifsson,
kt. 260778-6099, sölumaður, Tröllakór 7, Kópavogi.
7. Kristín Vala Ragnarsdóttir,
kt. 270354-7269, prófessor, Grenibyggð 30, Mosfellsbæ.
8. Þór Saari,
kt. 090660-8299, hagfræðingur, Breiðabólsstað, Álftanesi.
9. Elín Ýr Arnar Hafdísardóttir,
kt. 041276-3559, þroskaþjálfi, Skipalóni 23, Hafnarfirði.
10. Grímur Friðgeirsson,
kt. 080348-3989, rafeindatæknifræðingur, Eiðismýri 28, Seltjarnarnesi.
11. Halldóra Jónasdóttir,
kt. 070174-5109, flugmaður, Barónsstíg 65, Reykjavík.
12. Bjartur Thorlacius,
kt. 211295-2019, hugbúnaðarsérfræðingur, Lundarbrekku 10, Kópavogi.
13. Kári Valur Sigurðsson,
kt. 250770-5109, pípari, Breiðvangi 54, Hafnarfirði.
14. Valgeir Skagfjörð,
kt. 080556-4119, leikari, markþjálfi og framhaldsskólakennari, Hlíðarvegi 50, Kópavogi.
15. Sigurður Erlendsson,
kt. 180560-3279, kerfisstjóri, Engihjalla 25, Kópavogi.
16. Lárus Vilhjálmsson,
kt. 150261-2449, leikhússtjóri, Álfagarði, Kjósarhreppi.
17. Guðmundur Karl Karlsson,
kt. 091082-5359, hugbúnaðarsérfræðingur, Dvergholti 21, Hafnarfirði.
18. Ragnheiður Rut Reynisdóttir,
kt. 040280-4489, leiðbeinandi á leikskóla, Tröllakór 7, Kópavogi.
19. Hallur Guðmundsson,
kt. 120770-3739, samskipta- og miðlunarfræðingur, Álfaskeiði 43, Hafnarfirði.
20. Hermann Haraldsson,
kt. 310896-2099, forritari, Hæðarseli 2, Reykjavík.
21. Maren Finnsdóttir,
kt. 220669-3009, óperusöngkona og leiðsögumaður, Austurströnd 10, Seltjarnarnesi.
22. Arnar Snæberg Jónsson,
kt. 050877-5829, verkefnastjóri og tónlistarmaður, Vesturbraut 19, Hafnarfirði.
23. Hildur Þóra Hallsdóttir,
kt. 070898-2099, nemi, Álfaskeiði 43, Hafnarfirði.
24. Björn Gunnlaugsson,
kt. 030269-4039, verkefnastjóri, Miðbraut 17, Seltjarnarnesi.
25. Ýmir Vésteinsson,
kt. 180372-3349, lyfjafræðingur, Breiðvangi 64b, Hafnarfirði.
26. Jónas Kristjánsson,
kt. 050240-3559, eftirlaunamaður, Brúnavegi 9, Reykjavík.

R – listi Alþýðufylkingarinnar:

1. Erna Lína Örnudóttir Baldvinsdóttir,
kt. 070798-2049, háskólanemi, Bjarkavöllum 5e, Hafnarfirði.
2. Þorvarður Bergmann Kjartansson,
kt. 020392-2749, tölvunarfræðingur, Garðaflöt 11, Garðabæ.
3. Guðmundur Smári Sighvatsson,
kt. 150465-5839, byggingarfræðingur, Lómatjörn 12, Reykjanesbæ.
4. Sigrún Erlingsdóttir,
kt. 171292-2399, flugfreyja, Hjallabraut 43, Hafnarfirði.
5. Einar Andrésson,
kt. 190390-3229, stuðningsfulltrúi, Ásgarði 14, Reykjavík.
6. Maricris Castillo de Luna,
kt. 201180-2369, grunnskólakennari, Fjarðarseli 35, Reykjavík.
7. Erla María Björgvinsdóttir,
kt. 090594-2819, verkamaður, Fannborg 7, Kópavogi.
8. Guðjón Bjarki Sverrisson,
kt. 170253-3029, stuðningsfulltrúi, Selvogsgötu 26, Hafnarfirði.
9. Alina Vilhjálmsdóttir,
kt. 230293-4499, hönnuður, Garðaflöt 11, Garðabæ.
10. Kári Þór Sigríðarson,
kt. 220765-3939, búfræðingur, Merkigili 22, Akureyri.
11. Sigurjón Þórsson,
kt. 210586-2969, tæknifræðingur, Klapparstíg 9, Hvammstanga.
12. Tómas Númi Helgason,
kt. 201196-2999, sölumaður, Sunnubraut 6, Reykjanesbæ.
13. Sveinn Elías Hansson,
kt. 060761-7799, húsasmiður, Sólheimum 40, Reykjavík.
14. Sigurjón Sumarliði Guðmundsson,
kt. 261089-2709, nemi, Seljabraut 22, Reykjavík.
15. Bergdís Lind Kjartansdóttir,
kt. 211296-2089, nemi, Engihjalla 17, Kópavogi.
16. Viktor Penalver,
kt. 240891-2049, öryrki, Þúfubarði 17, Hafnarfirði.
17. Stefán Hlífar Gunnarsson,
kt. 150997-3569, vaktstjóri, Lækjamótum 29, Sandgerði.
18. Egill Fannar Ragnarsson,
kt. 200291-3019, hlaðmaður, Borgarvegi 3, Reykjanesbæ.
19. Kolbrún Ósk Óskarsdóttir,
kt. 241253-4069, tónlistarkennari, Trönuhjalla 7, Kópavogi.
20. Bjarki Aðalsteinsson,
kt. 140695-2389, atvinnulaus, Fífumóa 3b, Reykjanesbæ.
21. Patrick Ingi Þór Sischka,
kt. 050990-3119, öryrki, Klausturstíg 1, Reykjavík.
22. Bjarni Júlíus Jónsson,
kt. 200799-3059, pizzasendill, Svölutjörn 42, Reykjanesbæ.
23. Gunnjón Gestsson,
kt. 210890-3439, leiðbeinandi, Álftamýri 24, Reykjavík.
24. Vilhjálmur Hjaltalín Jónsson,
kt. 240774-5429, stuðningsfulltrúi, Nónhæð 4, Garðabæ.
25. Axel Þór Kolbeinsson,
kt. 011278-5159, öryrki, Háaleitisbraut 39, Reykjavík.
26. Guðmundur Magnússon,
kt. 060747-4829, leikari, Reynimel 64, Reykjavík.

S – listi Samfylkingarinnar – jafnaðarmannaflokks Íslands:

1. Guðmundur Andri Thorsson,
kt. 311257-6419, rithöfundur, Blikastíg 14, Álftanesi.
2. Margrét Tryggvadóttir,
kt. 200572-5219, bókmenntafræðingur, Reynihvammi 22, Kópavogi.
3. Adda María Jóhannsdóttir,
kt. 070367-5569, framhaldsskólakennari og bæjarfulltrúi, Skógarhlíð 7, Hafnarfirði.
4. Finnur Beck,
kt. 150675-5539, lögfræðingur og stjórnmálafræðingur, Reynimel 92, Reykjavík.
5. Sigurþóra Bergsdóttir,
kt. 210372-5399, vinnusálfræðingur, Nesvegi 123, Seltjarnarnesi.
6. Símon Örn Birgisson,
kt. 240884-2599, dramatúrgur, Blómvangi 15, Hafnarfirði.
7. Gunnar Helgason,
kt. 241165-4269, leikari og rithöfundur, Stekkjarhvammi 23, Hafnarfirði.
8. Steinunn Dögg Steinsen,
kt. 020379-3409, verkfræðingur, Hjallahlíð 5, Mosfellsbæ.
9. Erna Indriðadóttir,
kt. 251252-4919, fjölmiðlamaður, Nýhöfn 1, Garðabæ.
10. Hjálmar Hjálmarsson,
kt. 280863-2709, leikari og leikstjóri, Reynigrund 83, Kópavogi.
11. Kolbrún Þorkelsdóttir,
kt. 081175-4549, lögfræðingur, Blásölum 20, Kópavogi.
12. Kjartan Due Nielsen,
kt. 030975-3919, verkefnastjóri, Brattholti 21, Mosfellsbæ.
13. Margrét Kristmannsdóttir,
kt. 240262-4449, framkvæmdastjóri, Engjasmára 9, Kópavogi.
14. Hafsteinn Karlsson,
kt. 061056-3279, skólastjóri, Naustavör 4, Kópavogi.
15. Gerður Aagot Árnadóttir,
kt. 070664-4109, læknir, Brautarlandi 15, Reykjavík.
16. Óskar Steinn Ómarsson,
kt. 090794-2489, stjórnmálafræðinemi og ritari, Kirkjuvegi 11b, Hafnarfirði.
17. Margrét Hildur Guðmundsdóttir,
kt. 121181-4449, deildarstjóri, Hverfisgötu 61, Hafnarfirði.
18. Þráinn Hallgrímsson,
kt. 070248-3609, skrifstofustjóri Eflingar, Helgubraut 13, Kópavogi.
19. Ýr Gunnlaugsdóttir,
kt. 151163-3439, viðburðastjóri, Andarhvarfi 5, Kópavogi.
20. Gísli Geir Jónsson,
kt. 070149-2739, verkfræðingur, Nýhöfn 5, Garðabæ.
21. Rósanna Andrésdóttir,
kt. 220989-2919, stjórnmálafræðingur, Hólmatúni 31, Álftanesi.
22. Stefán Bergmann,
kt. 020742-4889, líffræðingur og fyrrv. dósent við HÍ, Hamarsgötu 2, Seltjarnarnesi.
23. Jóhanna Axelsdóttir,
kt. 021243-3299, kennari, Burknavöllum 17a, Hafnarfirði.
24. Ingvar Júlíus Viktorsson,
kt. 090442-7599, kennari og fyrrv. bæjarstjóri í Hafnarfirði, Svöluhrauni 15, Hafnarfirði.
25. Rannveig Guðmundsdóttir,
kt. 150940-4789, fyrrv. bæjarfulltrúi, alþingismaður og ráðherra, Hlíðarvegi 61, Kópavogi.
26. Árni Páll Árnason,
kt. 230566-5939, lögfræðingur, fyrrv. alþingismaður og ráðherra, Túngötu 36a, Reykjavík.

V – listi Vinstrihreyfingarinnar – græns framboðs:

1. Rósa Björk Brynjólfsdóttir,
kt. 090275-5189, alþingismaður, Ásvallagötu 23, Reykjavík.
2. Ólafur Þór Gunnarsson,
kt. 170763-4409, öldrunarlæknir, Þinghólsbraut 32, Kópavogi.
3. Una Hildardóttir,
kt. 030891-2529, upplýsingafulltrúi, Álafossvegi 31, Mosfellsbæ.
4. Fjölnir Sæmundsson,
kt. 260170-5709, lögreglufulltrúi, Lækjarkinn 10, Hafnarfirði.
5. Ester Bíbí Ásgeirsdóttir,
kt. 301275-5879, starfsmaður Kvikmyndasafns Íslands, Langeyrarvegi 3, Hafnarfirði.
6. Margrét Pétursdóttir,
kt. 031166-2929, aðstoðarmaður tannlæknis, Hringbraut 63, Hafnarfirði.
7. Amid Derayat,
kt. 050664-3099, líffræðingur, Mánabraut 15, Kópavogi.
8. Gunnar Árnason,
kt. 040569-3919, framkvæmdastjóri, Brekkugötu 14, Hafnarfirði.
9. Kristrún Birgisdóttir,
kt. 291067-8679, sérfræðingur í framhaldsskólamálum, Smyrlahrauni 28, Hafnarfirði.
10. Kristján Ketill Stefánsson,
kt. 110279-5909, framkvæmdastjóri, Ástúni 10, Kópavogi.
11. Þórdís Dröfn Andrésdóttir,
kt. 110597-2159, háskólanemi og ritstýra UVG, Stekkjarhvammi 15, Hafnarfirði.
12. Helgi Hrafn Ólafsson,
kt. 240188-2289, íþróttafræðingur, Ásbraut 19, Kópavogi.
13. Kristín Helga Gunnarsdóttir,
kt. 241163-2459, rithöfundur, Einilundi 8, Garðabæ.
14. Kristbjörn Gunnarsson,
kt. 080774-3119, tölvunarfræðingur, Melási 5, Garðabæ.
15. Guðbjörg Sveinsdóttir,
kt. 110854-4639, geðhjúkrunarfræðingur, Trönuhjalla 13, Kópavogi.
16. Árni Stefán Jónsson,
kt. 191251-3349, formaður SFR, Stuðlabergi 110, Hafnarfirði.
17. Bryndís Brynjarsdóttir,
kt. 300368-4259, myndlistarmaður, Fellsási 9a, Mosfellsbæ.
18. Sigurbjörn Hjaltason,
kt. 100658-5429, bóndi, Kiðafelli 2, Kjósarhreppi.
19. Ragnheiður Gestsdóttir,
kt. 010553-3269, rithöfundur, Lækjargötu 12, Hafnarfirði.
20. Þórir Steingrímsson,
kt. 240846-3579, formaður Heilaheilla, Hraunbraut 22, Kópavogi.
21. Elva Dögg Ásudóttir Kristinsdóttir,
kt. 210369-5979, bæjarfulltrúi og lögmaður, Austurgötu 41, Hafnarfirði.
22. Magnús Jóel Jónsson,
kt. 051089-2009, háskólanemi, Hafravöllum 3, Hafnarfirði.
23. Þóra Elfa Björnsson,
kt. 050639-7469, setjari, Skólagerði 41, Kópavogi.
24. Grímur Hákonarson,
kt. 080377-4019, leikstjóri, Framnesvegi 34, Reykjavík.
25. Þuríður Backman,
kt. 080148-4539, fyrrv. alþingismaður, Bjarnhólastíg 2, Kópavogi.
26. Ögmundur Jónasson,
kt. 170748-4099, fyrrv. alþingismaður, Grímshaga 6, Reykjavík.